Giảm Cân

Các mom có bí quyết giảm cân nào hiệu quả kjông. Mách e với

0 6

Thảo luận

Minh đã giam từ 53 xuống 48 trong vong 2 tháng ko ăn kiêng cưc khổ : buổi sang minh ăn rât nhiu rât đủ chất,trưa minh ăn nưa chen cơm voi thât nhiu đô ăn va canh rau trai cây, sau 2h chiều mình ko ăn bât cứ thư gì trừ trai cây ko ngọt như ỏi,mận,củ sắn.... Đăc biêt lưu ý trong quá trinh ăn kiêng đó mình kiêng hoan toàn nước ngọt chi uông nươc loc hoăc trà, và ko ăn kẹo hay bánh ngọt, mom nhớ nhé đồ ngot là kẻ thù của chung ta, đung nghi ,1 viên keo nhỏ ko sao nhiu ngày nhiu viên là hỏng hết đó... Mình kiên trì cho tơi bây giờ để giử cân và muôn giam thêm, minh thây cach đo vô cung hiêu quả mà ko làm mình quá tjem ăn hay chống mặt, vì buôi tôi la luc minh ít sử dũng năn lượng nhất nên co ko ăn cung chả sao... Mom thử nhé...
02/07/2019 06:02 Trả lời
Cảm ơn mom nha mình sẽ cố
Mình lm bên spa... Có thực đơn giảm cân,nhiều bạn thử và có hiệu quả.m muốn thử kiêng ăn k
02/05/2019 16:02 Trả lời
3ngày đầu m chỉ đc ăn trứng gà luộc và dưa leo.sáng,trưa ăn mấy giờ thì ngày sau phải ăn đúng giờ đó.tối m chỉ đc ăn dưa leo.sau 3ngày đó m ăn cái j cg đx,nhưng 1ngày chỉ đc ăn 1 món.tru những thứ có tin bột,đồ chiên ra.đc ăn bưởi,ổi,dứa thôi nha m.nếu ăn sai thì fai ăn lại từ đâu.đến khi nào m thấy hài lòng thì thay đổi lại
@##### cám ơn mom