Muốn ăn mặc đẹp và sex xy.

Mình 30tuoi, vừa sinh bé được 1m10d, ck 36 tuổi. Hình thức khá ưa nhìn 1m62 + 49kg ( vòng 3 ko đc mẩy lắm) Mỗi lần lên fb thấy các m ăn mặc đẹp, điệu đà,... M rất muốn như vậy, mà khổ nỗi môi trường sống môi trường làm việc không cho phép. Mà cũng it đi chơi nên chẳng có cơ hội mặc. Tự nhiên thấy buồn ghê. Mua quần áo đẹp cũng chẳng biết mặc đi đâu.

0 25

Thảo luận

Ở nhà thì mom mặc đồ bộ kiểu á mom vẫn đẹp mà giờ ra đồ bộ kiểu lụa Statin mặc sang trọng ,đâu phải nhất thiết là đầm mới đẹp
02/17/2019 12:02 Trả lời
Mẹ Ku Shin bộ trên có mom biết ai bán ko ạ ?
Ngẫn nhỏ ko mom mình xem trên mạng giờ ko nhớ
Thật mom bình thường o nhà suốt ck mình cũng k thích mình hở hang mặt dù là trc chưa có bé nhưng ck nói ra đường mật đẹp ai ngắm haha vậy là mình mua hẳng 5 cái đầm ren ddạng sexy lắm mom mà mình cũng cách vài ngày mới mặc nhé mặc ngoài cũng chán í . Tháy ck thích đc r mà ra đường đừng sề soà quá
02/16/2019 22:02 Trả lời
Sinh xong oy , qua vào tháng mom nhớ dưỡng và chăm bản thân lại tý nha
02/15/2019 13:02 Trả lời
Đi chơi đi đám mom. E đang bầu xồ xề mà ngắm gái mặc đẹp cứ ham. Đầu vẫn cứ nghĩ mình mặc bộ như này vừa mới chết dở chứ =))) bao lần kiềm chế k mua kaka
02/15/2019 11:02 Trả lời
Cenci cảm giác giờ còn ko bít đi đâu mà diện nữa m ak.
LAPTOP NHẬP KHẨU thật là ck con rồi. Cũng ít đi ấy mom. May ra thì có đám cưới thôi à. Lúc còn tự do còn b bè tụ tập. Du lịch nọ kia. Chứ giờ thì chuẩn mẹ bỉm =)))
Đi đâu chơi thì đem ra mặc m.
02/15/2019 11:02 Trả lời
Thèm được như trước ghê
Ngọc My m cũng thế xg bàn đẻ là về y như lúc chưa bầu. Khổ nỗi ck cũng ko thích đi chơi. Chả bít đi đâu để mặc đẹp nữa.