Môi thâm

Các mom ơi tình hình là môi mình rất thâm, thâm bẩm sinh kèm theo dùng nhiều thứ son linh tinh nữa nên giờ nhìn môi rất kinh, mình đang tính đi phun môi mà k biết phun ở tẩm mỹ viện nào đẹp với lại có mom nào đi phun môi ở Mailisa chưa, cho mình ý kiến với ạ, mình cảm ơn

0 20

Thảo luận

moi minh cung v, nhin xau ghe, cung muon xam nhung con do du ne
02/18/2019 09:02 Trả lời
Thấy trên fb có ban trị môi tham đây có 300 ah.
02/17/2019 21:02 Trả lời
Môi mình thâm bẩm sinh Nhờ dùng kem đánh răng+đường cải thiện đáng kể sau 2 lần dùng. Rất tốt. Sau dùng lấy sốt rừa hoặc dưỡng mỗi sẽ rất tốt
Dùng sao vậy mom chỉ mình với.
Trộn với nhau thành hỗn hợp sẹn sẹn rồi thoa lên môi khoảng 5p rửa lại với nc ấm. Rồi bôi dưỡng vào là ok
Em cũng thâm nhưng em tị ti và chịu khó dưỡng lắm k sài son linh tinh... Ủ môi mật ong + hạt đường tẩy tế bào môi , sau ₫ánh răng sẳn chà môi nhè nhẹ cho bong da khô ra rồi ủ lớp son dưỡng tốt vào là môi sẽ cải thiện phần nào....
Giờ ở thẩm mỹ viện có nhiều cách làm môi bớt thâm lắm. Thâm rồi phun nó lên màu k có đẹp đâu mom
02/17/2019 20:02 Trả lời
Sunny 🌞🌞🌞 vâng cảm ơn mom nhé
Ẩn danh đừng có tiếc tiền nghe lời mấy con phun môi dạo rủ ghê, rồi lm có gì nó k chịu trách nhiệm đâu nghe
Môi đã thâm r m xăm nó cũng k lên màu đâu
02/17/2019 20:02 Trả lời
Buồn quá k có cách nào nhit
M chăm tẩy tế bào chết của môi,vs mua son dưỡng son xịn xài thì ok hơn,
M đi tẩy môi ra cho trắg í chư đừg xăm, 1 thơi gian n bị vơi màu xăm thì nhìn kì hơn nữa ấy
02/17/2019 19:02 Trả lời
Tẩy ở thầm mĩ viện hả mom
Ẩn danh uk M tới ngta tư vấn cho hih nhu la thải chì môi hả gi á
Mk có son trị thâm môi nha . B có thể mua dùg thử
02/17/2019 19:02 Trả lời
Làm gì có son nào trị được thâm môi hả mom
Ẩn danh mk có son dưỡg trà xanh . Nhieu ng dùg khen môi bớt thâm . Mom thử xem sao . Giá rẻ mà