Muốn làm mẹ đơn thân

Các mẹ ơi mình chia sẻ chuyện gia đình chút được k? Chuyện là e lấy Ck được gần 2 năm rồi mới sinh bé được 4 tháng, khi chưa có con thì bình thường lắm jo có con vào rồi thì cảm thấy chán nản gia đình Ck. Nhà Ck dở mặt nhanh lắm coi mình với gia đình mình k ra j cả đã vậy thằng Ck lười biếng cục xúc động tí là chửi vk. Cả nhà Ck lúc nào cũng chỉ tiền thôi họ jo chỉ muốn giữ cháu thôi k cần mình. Nhà lắm người mỗi người 1 kiểu cái j cũng đổ lên đầu mình. Ông bà nội suốt ngày đi ngồi Lê chẳng quan tâm j ts cháu khi cháu ốm thì cả họ xúm vào xâu xé mình. Thực sự nhiều chuyện xảy ra quá làm mình mệt mỏi và có quyết định muốn bỏ về ngoại. Nghĩ thương con sợ k có bố nhưng cứ sống ntn thì mình mệt mỏi lắm k chịu dk. (Bật mí vs các mẹ nha khi mình lấy Ck mình mình k hề có ty mà do gd mình ép lấy.) các mẹ giúp mình đi phải lsao cho đúng. Mình cảm ơn

2 8

Thảo luận

M ib mik chỉ cách này cho m oi
04/13/2019 20:04 Trả lời
Đã ko xuất phát từ tình yêu. Giờ lấy về gặp nhà ck vậy, thằng ck thì cục súc còn tiếc rẻ gì nữa m. Con mình thì mình nuôi, đâu cần phải con có cha nó mới hp. Cha ko ra cha thì giữ làm gì m
04/13/2019 20:04 Trả lời
mẹ tôm💕💕 phụ nữ khổ lắm m ơi. Nhưng cứ chịu đựng liệu con có được hp ko??
Mọi ng nói là sau con lớn con sẽ tự ti là k có bố nghĩ vậy mình lại thg con
Ck mà lười thì vứt mom ạ
04/12/2019 08:04 Trả lời
Lười còn cục ấy m động tí chửi ấy