Ba Mộc

Đang nằm vặt vẹo nhìn Mộc ngủ quắn quéo thì ba ảnh về ôm theo đóng miếng ráp 🤣 Hai vợ chồng ngồi chơi ráp cả nửa tiếng, mâu thuẫn gia đình liền 🤣🤣 Giờ ba ảnh nghĩ chơi với mẹ luôn, chuyển qua chơi với thằng em luôn 😝😝 Ba ảnh kêu “mua cho bà Tú để mỹ phẩm trong của bả trong toilet, chứ để bà Tú bả nhằng mệt quá, còn tủ đồ cho Eric nữa, mai về nha bà Tú” 🤣🤣

6 28

Thảo luận

Mỗi lần nghe “ bà Tú” là tui lại mắc cười. 🤣🤣🤣🤣🤣
04/09/2019 09:04 Trả lời
N P N T kkkk, tui đây cũng bị ra rìa nhưng kg đc lên chức, lâu lâu hỏi sao cho tui ra rìa thì ổng nói tại thằng nhỏ này nè( thằng con)
Mammy Gold & Tom em ra rìa thậm tệ luôn ớ mom 😭😭😭
Sướng nhất bà rồi còn gì.
04/09/2019 09:04 Trả lời
N P N T ko ở chung với mẹ chồng à mẹ mộc . Cưng gê hà
Bé Súp Lơ bà nội Mộc ở tận trời tây lận mẹ súp nên khoẻ lắm. Ba chồng cũng ở gần đây nhưng do ở vs bà sau mà chồng thì k ưa bà sau nên cứ có đất thì xây nhà tự ở thôi. K dính dáng gì hết. Làm dâu 1 năm r mà lại đằng ba chồng chơi chưa đếm hết đầu ngón tay của hai bàn tay luôn á kak
Có ck vay thì còn gì bằng :)) hp m ha
04/08/2019 20:04 Trả lời
Vâng mom, tuy nhiều hôm cũng điên lắm nhưng mà phần bù lại cũng làm ấm lòng mom ạ
Co CK biet lo vay cung hp he m[7]
04/08/2019 19:04 Trả lời
Vâng mom ạ. Em ở nhà một tay ổng lo hết đó mom, nhiều khi nghĩ cũng tội
Mom sướng và hp quá, đúng là khi k có bme ck can thiệp hay gì là cs vk ck nó đơn giản ngay . :)) ck m tính cho m cầm lương ma mẹ ck nặng nhẹ nên đã dám đưa đâu ,
04/08/2019 14:04 Trả lời
N P N T xd là nhà ck mom , 1 thábg rồi về ngoại 2thang hic
mẹ Cu Bo ❤️❤️❤️❤️ nhà chồng vậy ở cử chắc điên quá mom