vay tiền ngân hàng

ngoài lề chút các mom nhe, các m oi m nào làm ngân hàng hoặc hiểu bjet về khoản vay tiền lãi ngân hàng ko ạ?! em đang muốn cắm sổ đỏ đất để vay tầm 200 triệu đồng cho chồng đi xuất khẩu lao động ak , với số tiền trên vay mỗi tháng fai trả bao nhiêu tiền lãi các mom? với lại vay ngân hàng nào rẻ ạ vay mjnh cần những thủ tục gì và nhanh đc tiền k ạ mong cac m giai đáp giúp e e cam on ạ

0 32

Thảo luận

Chỗ bạn có ngân hàng hợp tác xã k?tớ vay đó 200tr trả theo tháng mỗi tháng 5tr cả gốc cả lãi lãi là 0.8%
02/20/2019 11:02 Trả lời
PC8693 huuu e vay cho ck đi xuât khẩu lao động mà căng quá cug lo gio o nha lam k ra một xu
Ừ thôi cố gắng
Mình khuyên thật m nên chọn Viettin ban hoặc agribank ý, hai ngan hàng này lãi xuất thấp và uy tín, m tránh xa nhất là ngân hàng Vp bank( ngan hàng Việt nam thịnh vượng) ra ngân hàng đấy vay kiểu trả góp mình trả đúng trả đủ rồi mà mọt năm nó làm phiền khổ sở lắm, rồi không trả đúng nó đòi nhu giang hồ luôn
02/20/2019 11:02 Trả lời
Bình An oh vậy hả mom thế e bảo ck vào trong quê tại ck đag ở hn làm thủ tục chạy đi chạy lại tốn tiền xe quá hii
Sô nhà đất của m ở đâu thì m nen vay ở đây cho dễ Đi lại và thử tục dễ hơn với lại khi trả lãi Thi nó de hon
Tp bank ở thái nguyên mình chuẩn bị khai trương ,lãi 0,66% nè
02/19/2019 17:02 Trả lời
là bnhiu m nhi 200 trieu moi tháng ý
Mom vay vietcombank đo ,lai xuất 0.7%/ thang. Chuan bi giay to dat, so ho khau, cmnd, giay kết hom neu co
02/19/2019 17:02 Trả lời
09****203 e ko thu nhập gì cả đợi ck đi làm nuôi mẹ con đây m ạ
Vay thi hoi kho do