Nghiền con 😝

Ngày trước Mộc chưa ra đời thì mình suy nghĩ khi có con sẽ tập cho con ngủ riêng, phải tập cho con k quấn hơi ba mẹ các kiểu, vân vân và mây mây !!! Giờ ảnh chui ra được 16 ngày, ảnh không quấn ai hết, mà tự ba mẹ quấn ảnh 🤣🤣 Tối nào ảnh ngủ cũng ngoan, chỉ có anh ba chị mẹ tự gỡ chụp mùng của ảnh, rút vô người ảnh hít hơi để ngủ 🤣 Bởi ta nói “Nói trước bước không qua” là có thiệt màaaa 😝😝 Các mom có giống em hông ạ? Nghiền hơi con rồi tự rút vô con trong khi con chả bao giờ đòi mẹ 😗

7 98

Thảo luận

E thì củng ghièn hoie con lắm, con ngủ mà cứâu lâu lại dở mùng chụp ra nhìn ngắm hun hít các kiểu ròi mới thoi... cơ mà ngoại của Su nằm ổ chớ hong fai mẹ Su, e k bao h dỗ con nín khóc dc, cứ bồng lên là chỉ hét tím mặt, có mỗi ngoại dỗ dc chị ta thoi
02/20/2019 15:02 Trả lời
Đúng kiểu là k có ngoại là mẹ k biết làm sao luôn mom ạ
Chắc chừng tui cũng quấn tin suốt quá bà,, còn trong bụng mà đã ghiền z r
02/20/2019 10:02 Trả lời
Kaka, ra là nghiện đứ đừ luôn đó bà
Trộm vía e ngủ ngoan quá mom ơi
02/20/2019 06:02 Trả lời
Ngủ dc thì ngoan lắm mom. Chứ hồi dỗ thì hơi cực ý ạ. Nết ngủ khó chịu lắm
Đáng yêu thế này chả rúc chứ
02/20/2019 05:02 Trả lời
Hi, em cảm ơn mom nha 😘😘😘
Cưng qá m ơi
02/20/2019 00:02 Trả lời
Mẹ Cốm 💕💕💕 em thấy trên fb có bán ha gì đó mom. Mom kiếm thử xem
Ừ nè m.cảm ơn m nè
Muốn ôm con lắm và vẫn pải vứt con qua 1 bên cho ngủ nè m. Cho thành thói quen k là sau này mệt với các anh í lắm
02/19/2019 23:02 Trả lời
tính hơi khó chiều mom. Nết ăn hơi dữ nè kaka
N P N T rèn dần thôi k.chứ k là mấy ảnh bát nạt lại mình á
Iu nhắm 😍
N P N T mình còn hơn tháng nữa mới sinh,mong lắm thôi,mom sinh mổ hả mom
Huyền Đô Đô vâng mom, em đau 5 tiếng k có dấu hiệu nở tc nên em bị ăn dao nè mom. Thời gian này là mong con lắm nè mom hén
Tui cũng muốn rúc[6][6][6]
Ráng đi nè, k còn bao lâu nữa đâu kaka
:))) nằm nc vs n kìa ms dui hqa nằm xoay s chân đạp dô mặt tui lun 😂
N P N T mẹ ngủ lun đi mẹ 😂
Ngọc My cbi ngủ nè kaka, ngủ 2h ổng dậy còn cho bú nữa
Ba mẹ ráng kềm chế cơn ghiền lại đi nè, đừng rúc vào con ngủ nữa nhé ko tốt cho em đâu
N P N T haha...tại nghe dùng từ rúc vô con hít hơi tưởng làm vậy thiệt [12][12][12]
Mẹ Win kaka, hông có đâu nè mom. Em cũng sợ rút quá nhỡ ngủ quên đè mộc chắc chớt thiệt luôn. Mà gặp thằng nhỏ cũng k ưa rút mom ạ, ngủ sải càng lắm. Nằm gần chật chội ảnh cứ quắn quéo ư e rặn đỏ cả ng 🤧🤧🤧 kiểu kì thị mẹ lắm