Tẩy lông

Cac mom cho mình hỏi mình muốn dùng kem tẩy lông chân. Mà mình sợ sau tẩy nó lai len nhiều hơn. Mom nào đã dùng rồi cho mình xin ý kiến với a. Nếu dùng thì dùng loại nào tốt ạ

0 23

Thảo luận

Mjh thì đi triệt lông ấy.. kím chỗ nào uy tín triệt m à. Mấy triệu thôi
03/19/2019 09:03 Trả lời
Tẩy bằng kem xong lông lên rậm hơn á m.
03/04/2019 22:03 Trả lời
Thiên Thảo 🍀🍀🍀 mình ngày xưa cũng ít mà mảnh. Ngày đó bị thuỷ đậu o nhà rảnh quá nên cạo. Bjo thì không jam mặc quần ngắn đi đâu cả
Thảo giờ mình wax lông bằng gel mà thỉnh thoảng lông ra lại cũng ghê lắm. Lúc mới wax thì trắng trẻo mịn màng, tới lúc lông ra lỉa chỉa thấy ghê.
Mình đi triệt lông bên Bvien Kang Nam. 1trieu 1 lần.
03/04/2019 21:03 Trả lời
E có tẩy chỗ bàn tay ý. Tẩy 1 lần sau nó lên thì nhổ. Tại có chỗ bàn tay nó ít á nên nó mọc lên là e nhổ. Cơ mà đợt e k nhổ nữa giờ lại mọc. Cơ mà ít hơn trước
03/04/2019 20:03 Trả lời
Mình muốn tẩy lông chan ý
Lông chân nó cũng lên nhé c. Lên như ban đầu luôn á. Nhưng k biết chịu khó tẩy lâu lâu vd như hơn 10 lần chẳng hạn thì liệu có đỡ k. Với nếu tẩy thì nên bôi kem gì đó hạn chế mọc lông á. Vd như mỡ trăn chẳng hạn thì e nghĩ mọc lên sẽ đỡ hơn
Nó lên đó c ạ. E cũng k nhớ là nó lên nhiều hay vẫn thế nữa. Nhưng chắc chắn là k ít hơn đâu ạ. E tẩy 3 4 hay 5 lần gì đó và thấy lên cũng nhiều [2][2][2] còn tùy cơ địa người nữa. E thì thấy mình k lên đen k cứng hơn trước
03/04/2019 20:03 Trả lời
Hoa Ban Trắng cam on mom. Nó lên ít hon là dc mom ah
Thảo nhưng e nghĩ là còn tùy cơ địa nữa
theo e tìm hiểu thì kem tẩy lông mamen shop đó mom
03/04/2019 16:03 Trả lời
e chưa. hi hôm trước thấy có mom gt e vậy ý
Cảm on mom nhé. Nhiều người cũng giới thiệu cho mình nhưng mình muốn biết mom nào dùng rồi thì thực tế hơn