Xấu

Em sầu quá. Tự dưng về quê xong bị lên mụn giờ vừa rỗ vừa thâm vừa đen chán lắm ạ. Em muốn đi spa trị cho nnhanh.mà họ tư vấn vẽ ra nhiều liệu trình quá .phải trị rỗ vi tảo rồi lăn kim nữa phải 3 tháng. Mà giờ e đag ở Bình dương cbi kiếm việc làm, lm 3 tháng thì đi làm ngta nhìn với k thể bỏ khẩu trang ra xuống nhà ăn ăn được. Còn mất ít nhất trên 6tr trở lên nữa. Năm nào cũng nói đi làm dành tiền mà năm nào cũng phải đổ vào một cái gì đó đến nỗi cuối năm k có tiền. Năm nào tết về cũng bị chửi đi làm k có tiền hết.

0 52

Thảo luận

M rửa mặt bằng nước muối ấm ấy
03/16/2019 22:03 Trả lời
Mụn thâm đen thì mom hãy dùng tinh nghệ vs đắp sữa chua nghệ chanh ấy , kèm skin mỗi ngày là dc sau 3-4 tháng sẽ khác ngay mà k tốn kém quá , chứ spa về cũng cs k đơn giản đâu ,
03/13/2019 04:03 Trả lời
Mình có bán thuốc đặc trị mụn do bsi Bv DH Y dược chuyên khoa da liễu bào chế. Mình đã từng bị sdung và đã hết. Mình muốn các bạn đều hết và có làn da đẹp lại như mình nên mình có lấy về bán. Bạn nào có nhu cầu thì ib mình. Cam đoan hết nếu theo chỉ dẫn của mình. Ko hết mình hoàn tiền
03/13/2019 04:03 Trả lời
Đừng đi spa theo liệu trình nv, hên xui lắm, có khi nặng hơn. Đi spa bthg thui. Sau đó về rửa mặt sạch sẽ xài hàng tự nhiên tốt hơn
03/07/2019 10:03 Trả lời
Mom ở bình dương mom tính lam ở đâu ă
03/07/2019 01:03 Trả lời
Ở vsip2 m à
Mom muốn trị thâm dễ ợt nhé. Kể cả mụn thâm tím tái thì cũng tan sạch sau 1 tuần hoặc nhỉnh hơn là 2 tuần. (Da mình đỡ sau 1 đêm và tan sạch sau 1 tuần). Serum rau má Madagascar của hãng mỹ phẩm Hàn Quốc. Chai 390-450k tùy chỗ bán. Em này trị mụn và se khít LCL cũng rất tốt
03/07/2019 00:03 Trả lời
Nhưng phải trị mụn mới trị tham dc mom ơi , dùng tinh ngệ an và đắp mặt kèm tẩy trag -nc hoa hồng rồi mơi bôi serum , m cũng từng bi nên kiên trì 3-4 tháng mờ hẳn và k thấy nữa , m mua của chi kia có 360k chính hãng mf ok lmaw
Ẩn danh bạn có fb thì tìm fb chi hoàng vi lê ấy , có hd sd 1 quy trình sạch thâm mụn , ci cần kiên trì 3-4th thôi
Mình có đứa bạn đi spa lm có đỡ đâu, đeo khẩu trang miết 1 time dài, lúc lm về nhìn sợ lắm, mặt lột ra vảy vảy
03/06/2019 22:03 Trả lời
Phải 2 3 tháng là đẹp lắm đó
Bạn nên rửa mặt bằng nước chè xanh, cãi thiện dk vấn đề về mụn ak
Tks m nha.
Lúc trc e bị mụn như dề cơm cháy cơ ... chắc tại nóng trong người nóng gan đấy ... các m thử hôt vài than thuốc nam trị nóng gan sẽ khỏi nhén .... m ik trị thấy tốn kém quá mà mấy tháng k hết . Bôi thuốc cũng z ... hốt thuốc nam về nấu uống cở 20 là hiệu quả đó
Hốt ở đâu m
Ẩn danh m thử mẹ xem s .... mỗi ng ở khác nhau nên m k bk chỉ m s
Những thứ đó cũng khong đắt lắm đâu,m có thể tim mua ở may cua hàng Mỹ phẩm xung quanh,nếu m muốn tư vấn loai nào hợp với da thi ib minh chọn cho
03/06/2019 02:03 Trả lời