Quà gì cho mẹ-8/3

8/3 này mình vẫn là dâu mới. Nhà ck mình chỉ có 2ng con trai nên mẹ ck k bao h dc tặng quà 8/3, chỉ dt chúc (trong khi 8/3 ck mình sốt sắng mua quà cho m đủ kiểu). Mẹ vs dâu cả k hợp mà dâu cả cũng k khéo nên ck m kể đó h cũng k kua quà cho mẹ ck. Các m thấy m chỉ chúc thôi hay nên mua quà cho mẹ vui nhỉ. Mình ở riêng k làm dâu nhé. Chứ gia đình mẹ đẻ thì dễ,các ngày của phụ nữ dc nâng niu lắm.năm nào mẹ đẻ mình cũng có quà to hết trơn. Mà các m tặng quà gì 8/3 cho các mẹ thế khoe đi.mình thì hay tặng mỹ phẩm,voucher spa, giày và áo cho mẹ mình

0 25

Thảo luận

Mua bánh kem đi cả nhà cùng vui
03/06/2019 08:03 Trả lời
M ở xa lắm m.mình có ghi ở trên rồi í
Theo mình thj b nên mua 1 mon Wa, nêu so bi c đâu ghet thu nên de ck b tag, ma cug chag can faj so b ah ghet Mjh thj cug chag lam gj đ.c Mjh dau
nhoc zj Thj ok rồi nha, chúc b 8/3 zuj ze, hạnh phúc
Nỗi buồn không tên chúc m 8/3 thiệt dzui dzẻ nha.chúc 2vc có 1 ngày yêu thương ngập tràn
Nên mua gì đó cho mẹ vui m.
Nói chung mỗi ng 1 tính thôi m. Tính mình cũng ko thích rườm rà. Ko nói nhiều nhưng mình hành động, vs ng ta nói gì cũng chỉ dám sau lưng m thôi.
Khói ! uh.mình muốn cho mẹ ck cũng dc vui như mẹ mình í.
Nếu ở gần thì mua quà hoặc về nấu gì ngon ngon cả nhà cùng ăn, vì mình cũng là phụ nữ mà. M kêu ck mua thì hợp lý hơn!
May’s ck m thì k phải xuề xòa vì từ lúc yêu ổng làm cho m quà cáp dữ lắm.h vẫn vậy.nhưng vs mẹ thì chỉ chúc.dâu cả cưới mấy năm ở cách đó 1km cũng nghe nói chả bao h thấy quà cáp.h mình dâu mới tặng mà ở xa gửi về cái cũng sợ bị nói xấu ngoài đó giống m kể í
May’s mẹ ck mình hưu trí.xưa cũng buôn bán này kia rồi làm công nhân í