Tàn nhang,bớt bẩm sinh

Em bị bớt nâu cà phê lúc 2 tuổi chỉ xuất hiện 1 đốm ở cổ,sau càng lớn thì càng lan dần ra khắp cả nửa một bên cổ,xung quanh 2 viền má và trên mặt thò lấm tấm,trc đây em có đi chữa ở sg vài lần mà tốn kém và xa xôi quá,ko hiệu quả nên e lại bỏ,mặc dù k đau nhưng về mặt thẩm mỹ thì em rất tự ti,từ bé đã bị bạn bè trêu chọc 😢 từ bé đến lớn (năm nay em 28 tuổi) không bao h dám để tóc ngắn,toàn để tóc dài để che lại,có ai trong hội bị giống em và điều trị bằng laser hay các phương pháp khác thành công chưa ạ,mong mọi ng chia sẻ giúp e để e tránh mặc cảm và tự tin hơn

1 19

Thảo luận

M đi bv da liễu ngta kiểm tra cho rồi chữa.k chữa dc thì m đi xăm hình che đi
03/11/2019 16:03 Trả lời
Bv da liễu ngta bảo công nghệ chưa đủ để chữa m ạ 😢
mimi12 hay đi xăm đi.che lại.còn k thì đành mặc các áo có che nhẹ phần đó.ra đường thì trang điểm che cổ đi
Rối loạn sắc tố da
03/11/2019 16:03 Trả lời
Bé nha minh cưng bi bớt màu nâu ơ dưới cằm. Đag tính lớn chút nữa cho bé đi bắn laze
03/11/2019 13:03 Trả lời
Mình tưởng 2-3la làm dc rồi
p_84979865xxx c ng quen m cũng có con bị vậy í,5 tuổi đi khám thì bác sĩ bảo qua 10 tuổi da ổn định rồi chữa chứ bé quá,nhiều bé đến tầm tuổi đấy là khỏi hẳn í
Chỉ có đi thẩm mỹ thôi m à Rồi mua viên sữa ong chúa hàng xách tay uống Do nội tiết xài kem k được đâu m
03/11/2019 12:03 Trả lời
Đúng r m ơi,mình có xài nhiều kem r chỉ có tiền mất tật mang 😢
m chụp ảnh mình xem đc k?
03/11/2019 12:03 Trả lời
Ko tâc dụng đâu m
Tốn tiền thôi. Do bẩm sinh mà