Dưỡng trắng da

Share các dưỡng trắng da của các chị đi ạ. Em học hỏi với...

0 26

Thảo luận

E đang dùng bộ này .. trắng và k bắt nắng ạ
03/19/2019 23:03 Trả lời
Ai có cách trị nám dứt điểm k ak
03/17/2019 21:03 Trả lời
E đang dùng kem nám này thấy cũng mờ đi trông thấy
Mình thì dùng cafe đắp mặt và body thay cho sửa rửa mặt vừa tẩy tế bào chết , tối dưỡng body mềm và chăm da mặt bằng kem pháp 2019
03/17/2019 17:03 Trả lời
E con nhỏ mà chăm dùg srm , mask nghệ ban đêm và kem dưỡg trắg bật tông của me bao . Dùg thik là da khoẻ nữa
03/12/2019 10:03 Trả lời
Dạ em đang dùng tinh chất bơ với v10 của shinaz mà k thấy cải thiện lắm
Dứa e dùg bộ mp này dk 2 thág . Thấy cải thiện tốt nên e nhập về bán luôn . Giá thàh vừa phải mà hiệu quả nữa . B có thể tham khảo
Dứa mà học QP như vậy bữa nào ra nắng chăm dùng kem chống nắng tí :)
Dứa chj thấy da em thế là đẹp rùi. Thui em giờ cứ vậy, cứ uống thuốc vitamin e hoặc colagen thêm để da khỏe từ bên trong, đừng uống linh tinh. Khi nào ra trường có điều kiện mình tìm các sp/cách làm đẹp da tốt hơn
Meo Meo dạ vâng. Em cảm ưn c
Ưu tiên skincare làm sạch da nhé.1 tube chống nắng xịn bôi mọi lúc và re-apply sau 4 tiếng. Tuần 2 lần tẩy tbc.tuần ít nhất 3 lần dùng sp có chứa C (có thể là serum hoặc cream tùy m). Tháng 2 lần m tẩy tbc toàn thân bằng yến mạch
Dạ. Em cảm ưn ạ
Mình thi đơn giản lắm. Dùng srm hằng ngày. Tẩy da chết (mặt và body) 2 tuần/lần (cái này mình nghĩ qtrong nhất vì nếu ko tẩy da chết thì da mình nó ko có sáng, tế bào mới luôn nằm dưới tế bào cũ đã chết thì da ko bao giờ sáng lên dc). Và cứ 1-1,5th đi spa da mặt và body 1 lần. 3-4th uống vitamin e hoặc colagen 1 lần. Đơn giản nhưng thấy hiệu quả lắm lun :)
03/12/2019 09:03 Trả lời
Dứa trời ơi cái mặt cô nv mà cô con đòi gì nữa. Hồi Sv da mặt tui ko đẹp như cô đâu cô ak :)
Meo Meo hihi đấy là ảnh chụp app r chế. Đây cam thường ạ. Em muốn trắng hơn ý ạ huhu