Làm đẹp sau sinh

Các m bỉm sữa đâu hết rồi. Sau sinh các mom làm gì cho da mặt đẹp vậy? Người ta cứ nói gái 1 con trông mòn con mắt vậy mà mình mới sinh 1 tháng nhìn mặt chán lắm. Làm gì cho da đẹp lên đây hic hic

1 83

Thảo luận

Mới 1.thang ko đẹp dc đâu mom minh hoi bua cung vay h 3 thang roi da mặt minh đẹp hơn ra thik lắm
03/15/2019 12:03 Trả lời
m có dùng gì ko
Hoi minh moi sinh xong la xoong hơ mặt bằng nghệ roi đắp mặt nạ nghệ với sữa tươi không ddương hiện h minh co xài kem nữa da căng mịn hơn
Mình bôi mỗi serum đông y diễm vừa đẹp da lại mat xa thư giãn thoảng mùi thuốc nam
03/14/2019 22:03 Trả lời
Mn cho em hỏi là dùng muối sống trộn chung với rượu hay muối sống với nước để Xông hơ sau sinh ạ . Em cám ơn mn nhiều ❤️
Này dạng bột á m , m trộn vs viawf đủ với sữa chua k đường hay hột gà để trong tủ lạnh dùng dần m
M dùng thử cafe hana nha m dùng thấy êm lắm ạ
03/14/2019 21:03 Trả lời
Mình mới đi biển về sài mấy hôm nó nhả nắng luôn, ko bắt nắng nha
03/14/2019 18:03 Trả lời
E dùng rượu nghệ gừng hạ thổ cho body còn mặt thì e e ngâm nghệ và mật ong có điều m bôi trong tháng da đẹp hơn . E sanh xong cũng siêng làm đẹp mà da dẻ k thấy như ngta sanh xong trắng trẻo hồng hào e sanh xong cũng chăm lm đẹp mà thấy cũng zay kkk
Le Ngoc Vien uh chắc vẫn vậy vì ko thấy ai nói gì cả [2][2][2]
Bằng Lăng tím e cũng thế đó m ngta sanh xong da dẻ trắng trẻo hồng hào mình thì thấy ghê ah
Sinh xong mn dùng rượu nghệ gừng hạt gấc hạ thổ mà bôi. Kết hợp uống sữa ong chúa, tinh bột nghệ. Cứ gọi là da dẻ mỡ màng trắng phau, mà còn tan mỡ giảm eo mờ sạm nữa
Ẩn danh M uống với nước ấm cũng được, còn không thì hòa cùng sữa tươi không đường. Nhưng sữa phải làm ấm chứ ko được lạnh
Thiên Hương vang cam on M nha
Mom thử lấy sữa của mình cho vào vĩ đá viên r để ngăn lạnh, sáng chà một viên, tối chà một viên sau khi rửa mặt sạch, xong lau lại r thoa dưỡng ẫm lên xem. Em áp dụng vậy thấy có cải thiện lắm luôn
Son Môi Hồng sữa em thơm thơm nên em k biết sữa của mom sao ạ
N P N T vậy ah. Tính m thì kì lắm nên cũng ngại. Cũng ko đến nổi đâu mom.
Da mặt mộc + cam thường đây mom. Mình từ hồi 2thang là bắt đầu chăm da mặt lại r. Nhưng 1 phần trộm vía bầu nhưng da k thay đổi lắm chỉ hơi khô thôi
03/14/2019 17:03 Trả lời
Thiên Hương mình dùng dưỡng ẩm của hadalabo. Và dùng nguyên bộ dươxng trắng của hadalabo luôn. Mom có thể vắt sữa của mom đó. Bôi lên mặt tầm 10-15p thì rửa lại. Da cũng sẽ đẹp lên
Mẹ Gấu vậy à. mình sẽ làm thử xem sao. Cám ơn m