Mẹ yêu

Đúng là chẳng ai yêu thương mình bằng mẹ cả.. Lúc đi sinh mẹ đẻ khóc mẹ ck cười nói vui vẻ.. Lúc con khóc mẹ ck bảo nó chỉ theo mẹ nó thôi mẹ nó ko ru được thì Ai mà ru được mẹ đẻ nonói con ngủ đi để mẹ ru cho.. Làm mẹ rồi mới biết yêu thương mẹ mình nhiều hơn

4 16

Thảo luận

Mẹ mình cũng vậy lo cho con bây giờ phải lo cho cháu cha mẹ chưa bh bỏ con cái chỉ con cái bỏ cha mẹ thôi !!!
03/17/2019 22:03 Trả lời
Mẹ ck cũng chỉ là người dưng thôi.. Tốt đẹp j cũng nhận phần mình còn vất vả cực khổ là đẩy hết về bên ngoại
Mình k có mẹ chồng , chồng cũng k nên thật tình k biết cảnh mẹ chồng nàng dâu thế nào hi :)
M sinh đk bn hôm r. M
1m13 d rồi m.
Mẹ chồng thì chỉ có thằng con trai bà là nhất thôi, nó sủa gì cũng phải nghe răm rắp
Mình sinh được 1m13d .Mang cháu về chơi mấy ngày mà phải giặt đồ cho con rồi tự nấu cơm ăn này m
Đúng là chỉ có mẹ đẻ là hết lòng yêu thương thui. Mẹ ck thì vẫn là ng dưng, mình ốm mà mang tiếng mẹ ck đến chăm nhưng có cũng như k
Đúng rồi m. Mẹ ck cũng chỉ là người dưng thôi. S mà yêu thương Minh bằng mẹ mình được
Đinh Nhung mẹ đẻ thì lo từng chút 1 còn mẹ ck thì hững hờ lắm, chỉ quan tâm có đẻ đc cháu cho bà hay k thui
Mình thì k có mẹ ruột, tuổi lắm m ạ
Đinh Nhung mình vất vả lắm m ạ, Z mà ccòn bị gia đình ck bảo là ngồi ko ôm con
Qéo. vậy đấy m.. Cứ bị tị ngày sưa tao thế này thế kia.. Ôm con còn mệt hơn đi làm đấy chứ .nếu được người ck tâm lý hiểu cho vk thì đỡ
Bởi vậy lúc sinh con chỉ muốn có mẹ đẻ ở bên cạnh... Mình sinh được 1 tháng xin về nhà mẹ đẻ ở luôn sung sướng gì đâu á
Đúng rồi m..mình sinh xong về mẹ đẻ ở đk 1m10d ông bà nội bảo đưa cháu về chơi ..khi đưa về thì bảo để mẹ giặt đồ cho cháu để từ sáng đến chiều ko ai giặt mình phải giặt ăn xong bảo để mẹ rửa chén chi nhưng nói mồm và cứ ngồi 1 chỗ nhìn.. Cháu ko chịu ngủ thì bảo mày ko ngủ tao ngủ thế là ngủ mất tiêu .ở mẹ đẻ ko phải đụng vào việc j