sau sinh nổi ám ảnh

các mom sanh song phai nằm ổ cả thang đúng không, còn mình nói muốn rơi nước mắt mẹ ruột xa quá không kêu mẹ ruột chăm.mình sanh mổ ngày bước lên bàn mổ chỉ có một minh.mô ssong mình được đưa xuống nằm cùng con,gặp bà mẹ ck cứ than mệt ngủ ở bệnh viện lạnh đủ thứ.thấy vậy mình kêu về là mình mới mổ dược một ngày.ck Thi chơi gem nếu mình cần gj gọi điện.vậy là mình chăm con một mình cả ngày lẫn đêm du vết mổ rất đau,mình tắm toàn nước lạnh.được 5ngay mình về nhà tự nấu cơm.tự tắm nước lạnh tiếp.ăn cơm song mình còn pai rửa chén bà mẹ ck nằm đưa võng choi.có đêm mình rất met con thì khóc kêu ck day mẹ ck lại chu mình,mình pai rửa luôn nha vệ sinh.thế là 1thang của mình ngj lại là cực hình,giờ ngi lại mình giống siêu nhân thiệt,nước mắt mình chảy tới không còn,vậy mà vết mổ mình binh thuong không sao cả,nổi ám ảnh ca đời mình không wen

1 16

Thảo luận

Đúng là siêu nhân .Mình sinh thường mà bame ruột. Mẹ CK ,ck chăm cho cả tháng, ck nghỉ làm 1 tháng chạy vòng ngoài mua đồ, vì lúc bầu mình mua k đủ. Mẹ ck chăm con, mẹ ruột chăm mình, ba mình quán xuyến việc nhà. Mẹ ck lên nhà mình chăm cháu. Mới hơn 1 tháng ck lái xe chở 2 mẹ con về nội cho ông nội thấy mặt. Ba ck vui lắm nhưng la mình k biết giữ mình, bảo mẹ mày ngày xưa tao chăm cho 3 tháng 10 ngày mới bước chân ra khỏi giường, còn con mới hơn 1 tháng đã đụng nước, đi ra ngoài gió máy thế kia sau bệnh thì khổ. Mình ham đi chơi nên ck rủ là đi ngay. Nếu mình mổ chắc ở cữ tới 6 tháng quá
03/22/2019 01:03 Trả lời
Sao đẻ xong lại tắm nước lạnh vậy mom Hic hic ảnh hưởng sk sau này đó
03/22/2019 01:03 Trả lời
người ta nói mình sanh mổ ko bị sao hết
lu na trời oei ai mất xui dại quá vậy mom, sinh xong đến uống nước cũng nên uống ấm mà chứ nói gì tắm
Ko khiêng đc khổ lắm mom à ng ta chưa lạnh mình đã lạnh rồi sk đi xuống rồi tạp 2 về sau yếu lắm monhf đang nv nè
03/22/2019 00:03 Trả lời
Thương mom mình hiểu cảm giác đó may hơn mom là mẹ mình chăm đc lúc ở bv rồi mẹ về
Thật ko hiểu mẹ chồng và chồng nghĩ gì? Sao lại thế nhỉ! Tức quá cơ
người ta nói mình sanh mổ ko gj hết mom oi
Tội mom quá, k kiêng cữ đc sau này khổ lắm ý
mình nói các mom nge ai sanh song cũng được ngi ngoi song thuốc tắm nước nóng đồ.còn mình một giấc ngủ ngngon chẵn co nữa [6][6][6][6]
03/19/2019 00:03 Trả lời
😣😣 cực thân vậy mom.. mẹ ck mom kì quá
Mình sinh 2 đứa rất may cogn o với mẹ
mẹ mình già bệnh nữa.thương mẹ không về ở lại.cu ngo mẹ ck chăm cũng được ai ngờ mình nhnhu osi
Ko ai bằng mẹ mình đâu bạn. Chồng còn ko đc thì lấy đâu mà nhờ mẹ ck hh
Tội m, nhà mẹ đẻ xa thì về nhà mẹ đẻ chăm chứ, ck và gd ck ko chăm dc mà m ở lại làm gì