Hỏi về bệnh phụ khoa

Xin chào mọi người, dưới đây em có đăng ảnh hơi nhạy cảm một tí, mog mọi ngươi thông cảm. Chuyện là, mấy hôm trước em có quan hệ, nhưng em vệ sinh rất là sạch sẽ, nhưng mấy hôm nay em cảm thấy hơi hơi ngứa hơi hơi đau nhẹ thêm môi cô bé của em bị thâm ghê lắm chỉ có môi cô bé thâm thôi ạ ở vòng ngoài thì hơi hơi đỏ và kiểu như bị nổi hột ấy ạ. Và hôm nay em vệ sinh thì lôi ra được mấy thứ này, các chị em nào biết em bị gì không ạ và ai đã bị như em chưa...?

0 77

Thảo luận

Trc e cũng bị đó mom cũng sợ này nọ đi khám thì bsi cho thuốc đặt vs rửa
03/24/2019 00:03 Trả lời
V hả mon
Ẩn danh có m ạ .ngứa phát dồ lên ý .sau vài hôm là khour
Nấm nặng rồi b ơi. Mình cũng bị
03/23/2019 12:03 Trả lời
Nó ra nhìu khí hư vậy là bị nặng đó. Từ hồi bầu m bị txuyen Đặt bn thuốc chả khỏi. Giờ cũng đabg bị. Hiv
:( phụ nữ khổ thật
Bạn bị nấm rồi.
03/23/2019 04:03 Trả lời
Ẩn danh thuốc gì thế bạn?
Thuốc đặt bs cho
B có mụn k b, mih s thấy mụn nữa, chán quá
03/23/2019 01:03 Trả lời
Mụn thì ko mon ơi. Chỉ hơi ngứa r bs cho thuốc đặt với bôi mà đặt xong bôi xong ngứa khủng khiếp ngứa ko chịu nổi luôn mon.
Bị nấm nặng r mom ơi! Trk mk cũng v í ngứa đến nỗi khóc mấy tiếng gãi rách cả quần luôn í! Tốt nhất mom đi khám kêu nó thụt rửa âm đạo cho ra hết đi r về vệ sinh tiếp! Thay toàn bộ quần lót! Cbi vài khăn sạch vệ sinh xong sịt nước r lấy khăn lau khô r mới kéo quần lên nha! Với lại có trầu không với chè tươi nấu nước xông rửa hanf ngày cho nhanh khỏi nha mom!
03/23/2019 00:03 Trả lời
Ẩn danh châm chích châm thích khó chịu lắm mon.
Do niêm mạc bị tổn thương đó mom! Khi thuốc vào bdau tác dụng gây ngứa khó chịu mom ạ! Với lúc e bị không có dùng thuốc đặt mà là thuốc rửa với uống cho cả ck với vk! Ngày e vệ sinh khoảng 5-7 lần bằng thuốc rửa nabicar í mom! Hoà tan lấy xilanh hút r bơm trực tiếp vào trong âm đạo rồi thụt lại bằng nước sạch!
M đi khám đi bs cho thuốc đặt, mình cũng bị nè đi bs vệ sinh cho về đặt thuốc là k ra nữa, mới lại cái này k khỏi được hoàn toàn đâu thi thoảng lại bị.
03/19/2019 21:03 Trả lời
Huhuhuui e thì bị ngứa lắm mon ơi
Chắc k hợp thuốc đó, e cũng có nghe nhiều người bị ngứa
Khá nặng r nè m. M đi khám để đc đặt và uống thuốc nè m
03/19/2019 20:03 Trả lời
M ơi lần đầu mình bị và ko hiểu sao mình bị nữa
Ẩn danh phụ nữ đã từng qhe tình dục rồi thì sẽ rất dễ bị nè m.
Nấm r m ak. Ra nhiều này là cũng bị ko nhẹ đâu. M nên đi khám đi. Để lâu nó ăn sâu bào bên trong và tắc vòi trứng đó
Ẩn danh thế. Bt thụt rửa cũng có ai dám làm đâu m
Cảm ơn mon nhé
Mk hay bị nv mà đặt thuốc mãi k khỏi ý.
Mk cứ sạch kinh lại ra nv.nhiều lắm mà đặt thuốc mấy loại k khỏi
bé su s mình đặt thuốc rồi,thuốc tan ra là mình ngứa đến phát khóc luôn. Châm chích châm chív khó chịu lắm. Mon có bị giếng mình ko
Bi nấm á m. Có khám đặt thuốc lần sau qh lại vẫn bị á. Mk bị hoài á. Xong vsinh móc ra. Cũng như v á. Lâu lâu rửa nước muối rồi móc ra sạch á
03/19/2019 19:03 Trả lời
Bạn ấy k bị gì đâu m. Trong lúc qh môi trường dễ sinh vi khuẩn á. Cái qh là bị á. M chiu khó móc ra hết rồi rửa sạch với nước muối hay lá trầu á. Chứ dat thuốc khám cung v á
Cảm ơn mon nhiều nhé