Tắm trắng

Có m nào từng tắm trắng chưa ? Bật tone nhìu k và giá ntn ạ Thật sự k tự tin diện đồ cho lắm thêm khoản ck trắng hơn mình 😭

0 25

Thảo luận

Em trước bầu có dùng kem trộn của chị bạn, chị tự trộn và đã thử thành công, hủ 250k mà bôi lên bật tông liền nè. Nếu mom muốn em cho mom fb chị đó, chị đó làm toàn các loại an toàn nên kh lo như kem trộn đại trà trên mạng
03/20/2019 10:03 Trả lời
Kem mà làm trắng liền m đảm bảo toàn là kem trộn nhé.vì nó dùng chất tẩy mạnh nó bào mòn biểu bì da và tẩy trắng nang lông.xài hoài tẩy hoài trắng hoài.nhưng ngưng hoặc xài quá lâu nó nát da do do yếu chỉ cần 1 tác động là toi da luôn.đi spa tắm trắng phải đi spa tốt. Sẽ trắng sau liệu trình nhưng k trắng bóc mà trắng hồng
03/20/2019 10:03 Trả lời
M đi spa tắm trắng chưa
Ẩn danh da mình trắng do gene nên m k làm các liệu trình đó.m chỉ chăm uống C để duy trì thôi
M phải thường xuyên tẩy tb chết,xong hơi
03/20/2019 09:03 Trả lời
Ham trắng làm j mom ơi. Hại da chứ đc j. Hùi xưa e co’ tắm 2,3l đc vài tuần thì hết trắng. Bôi kem dưỡng body đủ loại thì phải bôi thường xuyên ngưng lại thì da vẫn như cũ. Nên jo e k thèm dưỡng nữa. Chỉ chăm sóc da mặt cho khỏi mụn thoi.
03/20/2019 07:03 Trả lời
Da ngăm tự ti lắm m ạ , s có ng tắm giữ trắng đc lâu z nhỉ trc m trắng thì mt liệu trình là bao nhiu
Da cua em nek,mom muôn trắg hồng ib e chỉ cho.đây la ảnh camerra thuong hồi con gai e chiu chăm sóc da ,gio bâu bí oy nên k su dung nua nhung da cung k bi xỉn màu mấy
03/20/2019 04:03 Trả lời
Mình xài thấy ok lắm nè
03/20/2019 02:03 Trả lời
Tùy theo cơ địa. Có nhìu ng xài loại đó trắng bật tone cấp tốc ln. Nhưng nhìu ng vẫn xài loại đó nhưng chả bật được bnhiu. Tùy theo da của m có hợp vs sp đó hk nuk á m. Nếu nước da của m thuộc loại lâu bật tone và cảm thấy xài nhìu loại r mk hk ăn thua jr thì m cài kem phải kèm theo tẩy tế bào chết body. Như v ms mau hiệu quả. Nước da em thuộc loại nước da hk ăn kem và khó bật tone. Xài nhìu thứ nhưng bất thành. Dạo này em bầu nên cũng hk dám xài nhìu. Mấy tháng trước em đi nắng nên bị đen da. Nhưng khi về nhà mẹ ruột tầm 1 tháng. 1 tuần em tẩy tế bào chết 1 lần và sức kem sau khi tẩy tế bào chết á. Về 1 tháng xài kem dc 4 lần nhưng trắng bật tone rõ. Tại tật em làm biến nên thi thoảng ms xài kem nên em dùng cách đó á m 😂
03/19/2019 23:03 Trả lời
Mình cũng chăm lắm m ơi cũng tẩy tbc + kem dưỡng rồi sáng cũng thoa kcn mà cũng chẳng trắng lên tẹo nào đã v da còn ăn nắng kinh khủng đi nắng tí xíu th mà lỡ mang quần ngắn hở chỗ nào là đen chỗ đó lun
Ẩn danh v m chọn loại kem nào có chất chống nắng cao mk xài. Em cũng bắt nắng nhưng ít. Bị đen da mk xài kem ở nhà 1 tuần là nhã trắng da lại ngay đó ạ.
E chịu k biết giá. Nhưng ở e có 1 c trc tắm trắng. Úi za c ý trắng dã man luôn ý. Cơ mà cũng phải chịu khó dưỡng mom ạ. Bjo thì bà ý bthuong rồi :)))
03/19/2019 23:03 Trả lời
Khoảng bao lâu thì hồi lại da cũ z m
Ha Nii mình nhớ k chính xác nhưng cũng đc tầm 4-5 năm đó mom. Hay hơn gì đó. Chênh nhau 1-2 năm thôi. Bà này làm tóc nên cũng chỉ ở trong nhà
Bn z bn mua ở đâu
03/19/2019 22:03 Trả lời
Này là kem hả bn
03/19/2019 22:03 Trả lời