Có nên quan hệ trước khi cưới

Các chị ơi cho e lời khuyên với. Em và ny quen nhau được 6 tháng, mỗi lần hôn ảnh đều muốn đưa tay xuống ngực, có lúc đưa tay vào trong áo em luôn. em không biết như vậy có bình thường không? có lúc thì bạn em nhẹ nhàng xin phép có lúc thì tự đưa tay vô luôn. Tụi em xác định là mối qh lâu dài, và bạn em muốn qh trước, nhưng luôn nói chỉ làm như vậy khi em cảm thấy sẵn sàng và tin tưởng anh. Mấy chị cho em lời khuyên với. Em có nên tin và qh trước không? Em năm nay cũng 25 tuổi, bạn em hơn e 1 tuổi.

1 68

Thảo luận

e với ck e quen đc 1 tháng là qh rồi. 1 năm sau thì cưới. mà e mất trinh với ng trc rồi. ck e thì k qtrong trinh tiết. m muốn thì cứ cho ạ. tình dục cũng qtronq chị ạ. lỡ sau này cưới về mà k hợp thì cũng k hay ạ
03/25/2019 13:03 Trả lời
Nếu có thể thì làm đám hỏi xong cho vẫn ko muộn ..đã giữ thì giữ luôn nhé..nay đàn ông vì timhs dục nhiều ..Mình yêu ck 3 năm mới cho đụng vô ng rùi 3 năm sau mới cưới
03/24/2019 20:03 Trả lời
ối zời.tuỳ vào m chư m.m thích và muôn cảm thây đủ tin tưởng ở bạn trai bn thi qh thôi.thây nhiều ng cứ đừng cho đừng cho mà măc cười qua à.
Cho nó sờ chút cũng dc chứ đừng qh trước khi cưới, phụ nữ sẽ chịu thiệt thòi đó
Quan trọng là ở bạn thôi, quan trọng là phải dùng bien pháp an toàn đừng để dính bầu là được
Thì mình phải làm chủ bản thân chứ, kiềm chế cảm xúc😁😁😜
Haha như mình thì yêu nhau chắc được tuần là đã ngủ vs nhau rồi ý, và mấy tháng sau thì cưới.
25 tuổi là tuổi biết nên làm gì và không nên làm gì rồi, quan trọng là mik có cảm thấy tin tưởng và thoải mái khi ở bên cạnh ngừoi đó không , qh trc cũng có 2 mặt của nó , lấy về k hợp khoản đấy cũng khổ , mà với phải ng đàn ông không ra gì qh xong ctay cũng khổ .
03/24/2019 19:03 Trả lời
Cũng mới yêu dc 6 tháng... ty đã chuyển sang giai đoạn có tình dục thì hay bị ham. Nó bớt đẹp đi ý. Cứ yêu đi, hỏi cưới xong rui tính m ạ. Còn dc yêu, còn tự do, cứ thoải mái đi. Chỉ cần nhớ phần thiệt luôn là ng cgai. Lâu lâu rui m cũng nên kiểm tra của ny xem tn m ạ. Sau này cưới thì chuyện chăn gối cũng khá qtrong. Hihi
sờ xoạng các thứ thì bt. ncl giữ dk càng lâu càng tốt. nhg cho ăn khai vị trk cũng dk.
Cũng tùy người thôi các mom ạ, em hồi đó quen ck e được 4,5thang thì cảm thấy tin tưởng nhau thù qh với ck em cũng tin tưởng, trước khi qh hồi đó hay rủ về nhà ảnh, mà em ngại chưa san sàng giờ cưới r.
03/24/2019 18:03 Trả lời
Đừng bạn ơi, chính mình bằng tuổi bạn đã dại mà qh trk hôn nhân này, kết cục là ctay. Đàn ông nó đểu lắm giờ người thiệt là mình thôi m ạ [10]
03/24/2019 18:03 Trả lời