GOM MUA CHUNG GIẢM CÂN

E cần giảm 10kg, cơ địa lỳ vì em sd quá nhiều loại Gc xong nó lại tăng lại. Cv ngồi bàn máy tính suốt nên bụng vs mông cứ phè hết ra. Có mẹ nào cần giảm cân như e ko, chúng ta mua chúng Nấm giảm cân dạng cafe Sbody. Loại này e thấy chị phòng kế toán cty em uống giảm 3kg sau 2hop. Giá 1050k 2h. Nhưng nếu mua trên 20h đc giá sỉ 450k hay sao ý. Mẹ nào uống loại này rồi vào cho ý kiến ạ, để chị em mua dùng cho yên tâm nào. Hè tới nơi rồi mà mỡ k chịu teo tí nào :(

0 11

Thảo luận

E dùng trà khác loại này 2w cũng giảm đc 3kg mà kb h có giảm nữa k?
03/23/2019 08:03 Trả lời
Vs 1 con như m đã từng dùng đủ loại giảm cân thì k thấy cái nào giảm dc cả , bụng và moing ci có 2 kn mới giaem 1 hút mỡ 2 tập gym kèm chế độ ăn cộng thêm mua kem quấn M 78kg nhờ tạp ăn kiêng mai mới xuống dx62 thì lại bầu nên h chả kiêng hem dc .chứ nấm m cũng thử rồi khó uống mà hại thần kinh lắm ,
03/23/2019 08:03 Trả lời
Mẹ Panda quan trọng mom phải mua tinh dầu kèm máy quấn bụng ây, ăn thì yến mạch gạo lứt , cá bỏ da hấp k mỡ tối đa , tập gym ,tabata , hit , kiên trì thi 2-3thang mỡ cứng dày mói bắt đầu có hiệu quả , còn k cực khó
Mẹ Panda mom quấn bọc thực thực phẩm trc ý mom , mom cứ quấn xong tối tắm giặt xong trc ngue quấn tiếp , tabata ci là phần nhỏ thôi , mom phaeu tập vs máy và các bài hit nữa, m mà k bầu cuzng đag tập đấy , m to đều , nên giảm cả mới dc hi
Mình dùng nhiều lọai giảm cân rồi và k loại nào tốt hết. Nó chỉ có tác dụng trong thời gian nhất định xong sẽ tăng cân rất nhanh . Hại sức khoẻ. Bạn ăn uống điều độ và tập td là tốt nhất
03/23/2019 01:03 Trả lời
Mẹ Panda mình uống bị tăng thêm hơn 15kg, rối loạn kinh nguyệt, ng mệt mỏi, huyết áp bị giảm. Nên bạn cân nhắc trc khi dùng nhé. Nếu uống nên uống loại 700-800/ 1 viên thì may ra mới có tác dụng.