tâm sự

Nhìn thấy n.y e ngày nào cũng hỏi thăm e thấy ng thế nào? có biểu hiện gì không mà e thấy có lỗi với a ấy quá. A ấy đâu pik là e đã uống thuốc ttkc. Chỉ cần e nói e thấy mệt mệt là a ây mừng ra mặt hỏi có rồi phải không? E cũng muốn có lắm mà lại không đủ can đảm, vì sợ mất mặt gđ vì chúng e chưa cưới. Còn giờ làm sao cưới khi cả hai chưa có sự nghiệp, mỗi đứa ở 1 nơi... E rối quá các m ơi

3 57

Thảo luận

Muốn có con thì thà cưới trước đi. Chứ sao lại để ng con gái của mình rơi vào tình huống dễ bị ng lớn khinh khi?
03/28/2019 08:03 Trả lời
Nếu chưa cưới thì chưa vội có bé sớm. Bạn cứ nói thẳng với người yêu
03/28/2019 08:03 Trả lời
kiểu e chưa muốn lại hk dám nói đó m, sợ n.y buồn..
Ẩn danh để hiểu nhau hơn, hiểu tính cách của ny hơn thì cứ chia sẻ để xem người yêu phản ứng ntn. Bạn cũng phân tích ra cho ny hiểu
Ko de có bầu nha b oi, phai sang suốt, nó mong kệ nó, truoc hết phai xét cv ôn định, mom co cv on đinh chua, co lam ra nhiu tien ko, b phai nghi, nêu nhu ng nay thay đổi, thì minh còn có tien de nuoi con và cham soc ban thân nua,
03/28/2019 06:03 Trả lời
Ck mk trc cưới cũng mong hơn cả mk đây.đến lúc cưới r mới có vk k đi lm đc ở nhà thì bị nói ăn bám đây.cứ cãi nhau là lôi vk ăn bám ra nói,nc là phải có kt trong tay.
03/28/2019 00:03 Trả lời
Bh ấn định cưới hẵng thả mom oi , còn cv chư quy về 1 mối thì cứ từ từ đã, bh nhà trai nc rồi có kế hoạch cv về 1 nơi đã
03/27/2019 22:03 Trả lời
Đừng tin vào đàn ông nh quá khổ lắm đấy b Lo cho bản thân mình cũng như gđ mình trc đã
Đợi có kinh tế rồi hãy tính sinh bé mom ơi, nếu ko vừa khổ mom vừa khổ cả bé nữa
E chán rồi m ak, hk muốn yêu đương gì hết.. 1 mk cho khỏe
Uống thuốc ảnh hưởng đến con cái sao này lắm mom ạ! Nếu đc thì cưới đi rồi mới sắp xếp cuộc sống ổn đc
03/26/2019 22:03 Trả lời
Giống ny e,bảo dùng biện pháp k bao jo chịu cứ đòi e có.lúc cầm que 2 vạch thì vui lắm,lo lắng quan tâm e cực, nhưng giờ e cũng hối hận vì mk chưa ổn định.lương nó thắng cũng chỉ 10tr trả nợ hết 3tr. E thì công việc Giờ khó khăn,trc ổn định thì 10tr giờ thì bấp bênh 4 5tr.giờ lo cưới thôi cũng rối ren quá. Suy nghĩ kỹ nha m
03/26/2019 18:03 Trả lời
M sống ở đâu v? lương 10tr chỗ mk là nhiều lắm đó
E ở bắc ninh m ơi.
phải có kte thì mọi thứ mới dễ dàng và lâu bền dk m ơi
03/26/2019 18:03 Trả lời