tóc uống

mình tính đi uốn tóc nhỏ tới lớn trua uốn lần nao.mom nào có kinh ngiem chỉ mình với.uốn lạnh đẹp.hả là uốn nóng đẹp.ma làm nào khỏi dung keo.ma dung lo cuốn là loạn

0 11

Thảo luận

Cho minh ké chút Mình cũng đang dự đi uốn với cả cắt mà nghe nói mùng 1 k nên làm tóc hay sao đó. Mọi ng trên đây cho mình hỏi có nên kiêng k ah?
04/05/2019 10:04 Trả lời
Bi h có uốn sóng nước và uốn xoăn nhẹ đang là mốt đó m
04/04/2019 15:04 Trả lời
Uốn nóng là đẹp nha mom . Chọn nơi uy tín làm mắc mà đẹp cũng ko sao , tóc mình 1 năm chỉ uốn nhuộm 1 lần , tóc vẫn ra lọn đẹp khi nào dài cắt uốn lại thì thôi
mom co cần dung kéo lên tóc mỗi ngày không.vậy ko có thời giang
lu na không mom tóc mình chỉ dùng kẹp càng cua kẹp lên thôi khi thả xuống là ra lọn đẹp rồi , mà mom phải chọn nơi uy tín làm nhé , chứ nơi không tin tưởng làm ra cũng không đẹp đâu
Minh moi uoc ve nguoi thi noi sang nguoi thi noi gia.noi chung la uon toc khi hoi gia ti do mom
Nóng lạnh tùy tóc m nhé. Nhưng nếu tóc m dài thì uốn sóng hàn quốc còn ngắn thì uốn chữ c nạ vừa đẹp lại trẻ k bị già m oi
04/04/2019 06:04 Trả lời
Quảng cáo thấy long lanh, uốn về nản luôn m
04/04/2019 06:04 Trả lời
Tìm nơi gửi mặt nha. Mắc nhưng đẹp. Chứ mình uốn xong về hối hận lắm luôn đi kéo thẳng.
04/04/2019 04:04 Trả lời
mom có uốn rồi hả
lu na uh. Uốn nhiều rồi. Ở những nơi uốn có 1 trieu. Hám rẽ phải làm lại vì xù xì như con cú. Chỗ nào uốn 2 triệu đổ lên mới đúng thuốc tốt và qui trình của nó làm tóc ko xù. Xoan nhưng gọn sóng mượt mà đẹp