Mẹ đẻ

Thiệt sự là em thương mẹ đẻ em nhiều lắm Nhưng sao mẹ chẳng hiểu em Lúc nào cũng muốn con cho tiền Nhưng mà mẹ đâu biết em phải nhịn ăn ngon để tiết kiệm với muc tiêu là cham soc bame khi về già . Em đang phải nuôi con nhỏ và một mình CK đi làm Cũng muốn cuộc sống vkck tốt hơn vì vậy em mới tiết kiệm Chứ giờ mẹ đẻ em cứ nói là cho mẹ cái gì thì giấu đi. Đừng nói với ck Vừa đúng lại vừa sai Theo các mom là đúng hay sai? CK cho ông bà nội CK cũng nói với mình Mình cho ông bà ngoại thì cũng phải nói với ck Đó là tôn trọng chứ k phải là sợ Mẹ em cứ ngĩ em sợ ck k dám cho .Mà cho cũng phải dấu di k được nói Chuyện là hôm wa ck kêu em mua mĩ phẩm xài đi. Em mới kể với mẹ đẻ em .Xong mẹ nhảy dựng lên nói em sợ ck .Gì cũng xin nhưng mà ck em thương em lắm ,ck em tự kêu em xài mi phẩm đi chứ em k xin Chỉ vì nhu vay thôi mà mẹ em giận tắt máy ngang luôn Em chán wá đi

1 2

Thảo luận

E nghĩ vậy là đúng, vợ chồng ko nên giấu cái gì nhất là liên quan đến tiền bạc rất là nhạy cảm. Nếu chồng có ý trọng nội khinh ngoại thì cứ lựa lời mà nói từ từ cho chồng hiểu. Về phần ba mẹ 2 bên nếu còn khoẻ mạnh còn làm ra tiền được thì lâu lâu có gì ngon, cái gì bổ e mua cho ông bà. Lễ tết có tiền thì biếu 1 ít, quan trọng nội ngoại bằng nhau. Tiết kiệm sau này ông bà già yếu có bệnh này kia thì có mà lo
04/07/2019 10:04 Trả lời
Nhưng mà mẹ đẻ em k có ngĩ dk v .Mẹ muốn em dấu ck để cho mẹ tiền Trong khi cái gì ngon em cũng mua cho mẹ.