Mọi người góp ý cho em với

Sáng nay em check thì thấy vậy là có bé rồi đúng ko ạ? Tại các đây 4 ngày em check thì thấy 1 vạch loang thôi, giờ thấy tự dưng lúng túng quá! Nếu thật thì em cần phải kiêng khem gì và lưu ý gì đầu tiên vậy ạ??

3 22

Thảo luận

Bạn kiêng quan hệ. Đi đứng nhẹ nhàng. Ăn uống cẩn thận, hạn chế đồ lạnh. Thử que lại sau mỗi 2 ngày. Khi nào 2 vạch đậm bằng nhau, trễ hơn 15 ngày đi khám là ok . [47][47][47][47]
04/17/2019 19:04 Trả lời
Ẩn danh đau háng bên trái, gần đây mình mới bị trước thì ko. Sẽ thấy mỗi ngày đau mỗi chỗ khác nhau lúc đau bụng, lúc đau lưng, nay đau ngực khó thở, mai tim đập nhanh...tùm lum. Có dấu hiệu là có phát triển. Chỉ cần ko ra máu là được. Bạn đi khám chưa ? Biết mấy w chưa ?
Anh Nguyễn được 6 tuần rồi m ạ! Có tim thai luôn rồi. Mừng ghê luôn m ơi
Mom giống mình đấy... Trễ 4 ngày... Màu que như mình luôn... Cách đây 3 ngày mình cũng thử cũng vạch đâm vạch mờ mà nhìn kĩ mới thấy.. Nay như v r mom ạ... HP vỡ oà khi mong con cả năm tr
04/17/2019 18:04 Trả lời
Bé mèo chắc tuỳ cơ địa mỗi người, chúc mừng mom nhé, mình thả hoài mà chưa đc bùn ghê
Mình trước tha quai k đc... Nản quá tháng này chẳng mong nưa.. K đợi nữa bỏ luôn... V mà dinh.. Chắc do tâm lí thoai mai hơn nên dể thu thai á mom ạ... Mom cứ thoai mai Lên nha
Mom Trễ chưa ạ? Ckk tháng trc mom là ngyaf bn thế ạ
04/17/2019 10:04 Trả lời
Ẩn danh ckk bn ngày mom? Hic mình cũng đamg mong tập đầu nên chả có kinh nghiệm gì cả 😂
M trễ chưa ạ
Trễ 10 ngày á, mà tại kinh ko đều ạ
Có chắc luôn. Chúc mừng mom nha