Ăn gì để con thông minh từ trong trứng

Thông minh thì một phần là do gen thừa hưởng từ mẹ rồi, Nh cũng cải thiện đc nhờ vào dinh dưỡng của mẹ bầu nữa đó. E có chị bạn, người gì đâu đầu óc lúc nào cũng trên mây, lơ ngơ như bò đeo nơ ý, kiểu người hơi chậm chạp Nh tốt tính, mà số hưởng cực kì luôn nhé. Chị lấy ck muộn, năm 29 tuổi vì ế mãi lâu ơi là lâu roii mới quen a ck qua mai mối. Ck chị thì k tài giỏi, k năng động Nh nhà lại giàu hehee. Bme ck quý chị vì tuy k kiểu tháo vát Nh lại sống rất hoà nhã quan tâm mọi ng. Chị có bầu ông bà Nội đầu tư lắm, toàn mua cá hồi, thuốc bổ, dha rồi các loại hạt béo béo cho chị tẩm bổ, để cháu sau này thong minh trí não phát triển ấy K biết có phải hồi bầu chị ăn nhiều dha với cá hồi k mà thằng bé trv cực kì nhanh nhẹn. Nó biết nói sớm, học hỏi mọi thứ nhanh, trí nhớ tốt, giỏi bắt chước, ai làm gì là copy đc ngay. E trêu chị, bà lơ ngơ tnay mà đẻ cu Bin nhanh nhảu thế hay ngày xưa bsi trao nhầm con😂😂😂 Nh đúng là có bổ sung có khác mấy mom ah, giờ bầu bí là phải xác định uống thuốc bổ có dha nhé. Đừng mẹ nào quên vì thiệt con lắm ah

1 68

Thảo luận

Mình uống elevit vs dha này thêm ostelin nữa nhờ 1 chị đã từng uống hướng dẫn cho,cảm thấy rất ok
05/15/2019 10:05 Trả lời
Đấy là combo điển hình mẹ bầu nào cũng xài mom ah hihi
mìh cũg uốg elevit.dha.caxi của úc thấy bảo tốt.đủ chất.đc cái mìh thấy đỡ nghén
05/14/2019 15:05 Trả lời
Hihi cứ hàng chuẩn dùng là thấy mê mom nhỉ
mèo mun mập ú vag m.đồ cho bé chả giám mua lih tih m ạ.
Con thông minh hay không do mẹ thôi. Gen mẹ qui định bạn nhé
05/14/2019 09:05 Trả lời
Cũng k đúng hẳn trăm phần trăm đâu, e thấy nhiều nhà Bme chậm ngốc lắm mà con lại có trí tuệ hơn đấy
Dinh dưỡng nó cũng quyết định đến phát triển trí tuệ nhiều chứ mom
Prenatal có giống voi dha nay ko các mom
Mình nghe nói bổ sung loại DHA nào kèm EPA nữa tỷ lệ 4:1 thì con mới hấp thụ đc DHA
Vâng thông tin đó cũng đáng tin mom ah
Mom mua loại này bn mom
05/12/2019 06:05 Trả lời
Loại này chắc dao động từ 480 đổ lên mom ah
mèo mun mập ú cám ơn mom nha
Gọi là bs thêm thôi chứ thông minh do gien quy định
04/25/2019 23:04 Trả lời
Cũng đúng Nh một phần thoii mom ah
Mình vẫn có thể cải thiện đến 50% do dinh dưỡng
Mấy mom đang uống những thuốc bổ bà bầu gì đó ah
04/25/2019 23:04 Trả lời