Hết duyên với con

Mình đã cố gắng tới lúc không thể giữ được nữa. Giờ phải tỏ ra là vui vẻ, không sao để ck và cha mẹ yên tâm. Nhưng thực ra trong lòng vẫn chưa buông bỏ được các mom ạ. Mình là người sống hướng ngoại, chưa bao giờ giỏi ché giấu cảm xúc, nhưng lần này phải cố gắng gồng mình lên mà mạnh mẽ. Buồn và suy nghĩ nhiều nhất là khi ở 1 mình. Vẫn ăn ngủ như bình thường nhưng sao cảm thấy mệt mỏi, nặng nề quá. Cuối tuần này mẹ ck kiu về để bà ấy chăm nom. Thực sự những lúc như vầy không muốn đi đâu, không muốn gặp lại bà ấy tí nào. Gặp là mình lại nhớ đến câu nói ngày xưa...tịt luôn rồi hả. Thực sự ám ảnh và tổn thương lắm

6 167

Thảo luận

Cố lên chị nha, chúc chị sớm có tin vui
04/26/2019 12:04 Trả lời
Cảm ơn mom nhé
Cố gắng lên mom rồi mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với bạn cố lên nhé bạn
04/25/2019 05:04 Trả lời
Cảm ơn mom
Cố gắng lên nha mom. Em cũng vừa mất con đc 5 ngày.em hiểu cảm giác cuả chị . giống e lúc này
04/24/2019 12:04 Trả lời
Cảm ơn mom. Mom cũng cố gắng vượt qua nhé
Cố gắng lên m à...
04/24/2019 05:04 Trả lời
Cảm ơn mom nhé
Nghỉ ngơi tẩm bổ 1 tgian rồi em bé lại về thôi ^^ đừng nghĩ nhiều ảnh hưởng tâm trạng rồi cơ thể bên trong
04/23/2019 20:04 Trả lời
Cảm ơn mom nhé
Mẹ chồng m còn hỏi tới cguws mẹ chồng mu hf chẳng thèm hỏi đc 1 câu, mình bị lưu phải hút cũng ko hỏi đc câu khỏe chưa, tối ngày chỉ nói tới đạo và tiền, ko lẽ giờ mình nói câu ghét chẳng muốn nhìn tới, giả dối dễ sợ
04/23/2019 18:04 Trả lời
Mom có khi nào thấy ng khỏe kiu ng bệnh về để ng khỏe thăm ng bệnh không. Cũng chỉ giả dối thoy mom. Nghĩ sao đã báo tình hình vậy cho hay, hỏi 1 vòng rồi lại hỏi z là e bé không có phải không. Mình cũng chẳng biết tlời ntn nữa
Rồi con sẽ về lại m nhé ❤
04/23/2019 16:04 Trả lời
Cảm ơn mom
Mình cũng v. Minh k ăn nổi luôn bị stress. Lúc nào cũng nghi con vẫn ở trong bụng. Đau lòng lắm mom ạ
04/23/2019 16:04 Trả lời
Ẩn danh mà mom cho mình hỏi mom bị vậy rồi có cúng cầu siêu cho bé không mom? Có đặt tên cho bé khôg
Mẹ Mè 😚 k mom. Mình chỉ đem về chôn thôi
Mom bi ntn ma mat con thế e day cua 2l r con vua moi bo e di luôn hix cug hoan canh mom ạ
04/23/2019 12:04 Trả lời
Tiên Tiên chưa mom ơi. Mình mới lần đầu mà bị lưu rồi áh
Mẹ Mè 😚 co len c lan sau tr se k phu minh đâu
Cố lên mom nhé r con lại về. Cố nghỉ ngơi tẩm bổ vào mom nha, chúc mom sớm có bé lại
04/23/2019 11:04 Trả lời
Cảm ơn mom nhiều lắm