Tâm sự

Chán.. Muốn bỏ đi đâu đấy thật Xa để ho hiểu cảm giác của mình... Ngay lúc này các mom ak e Sinh thường đến hôm nay là được 10 ngày.. Về nhà ck Sinh xong e tự chăm sóc con ck thi lo nấu ăn cho 2 mẹ con... Chăm Con đã mệt con lại không ngoan ngủ ngày cày đêm thi làm việc... Em sốt phải nhập viện trong đêm ...không nhận được lời hỏi thăm nào từ bô mẹ ck Thay vào đó là những lời trách móc không kiêng cử tắm rửa ráy nhiều.... Thử hỏi có mom nào Sinh thường mùa này mà không rửa ráy vết thương không, trong khi trời thì nóng sản dịch thì ra nhiều.. Ngày e rửa 3 lần.. Khó chịu cả ngày ơ vậy sao chịu được hả mấy mom...e nhập viện bác sĩ bảo e sốt do căng sữa với ve Sinh vùng kín ít bị nhiễm trùng vết khâu.. Trước e có nói với ck sữa e nhiều e muốn mua máy vắt sữa ck bảo không cần thiết đâu rồi sửa về tức e vat tây ra chau ngày rồi đêm cứ căng là vất rồi e cau keu ong đi mua ong bao ong ban.. Nho me ck mua... Ba nói không cần thiết e thì chưa khỏe không đi xa được cho thi xa mà ho không cho đi... Nen cũng chiu ..nghĩ mà chán mấy mom hôm nay vết khâu e lại bị hơ nữa thật là chán mấy mom ak e với ck lại cái Nhau rồi ông thốt ra cau bây giờ việc ai người nấy làm thân ai nấy lo mấy mom nghĩ thế nào mình chán muốn bỏ đi đâu đo quá mà tôi con... Thật sự không biết làm gì ngay lúc này

0 21

Thảo luận

Goi dt ve cho mẹ đẻ,nói ba lên con m ve trên do.Chứ vay sao chiu nổi.M nhờ ko ai mua thi m lên sen đỏ or lazada,đặt hàng họ giao tận nha m ạ.hồi trước ở cử mjh ko di dc nên toàn len mang đặt hàng ko.cần mua gi cũng co
04/25/2019 21:04 Trả lời
Cố găng len mom . Minh chi la máy đẻ thoi mom a
04/25/2019 21:04 Trả lời
Sao k về ngoại đi mom,nhà chồng gì tệ quá,còn cả anh chồng nữa,mom ráng giữ gìn sk nhé, nóng quá thì lâu người thôi,đừng tắm nữa lại sinh bệnh.
04/25/2019 20:04 Trả lời
M còn sinh thường chứ e sinh mổ ngày hm trước, hsau rút thông tiêu là phải dậy chăm con r. Có bà nội mà bệnh nên ko lại gần cháu, ck thì ko biết làm j nên toàn bộ mình chăm hết. E tắm từ trên viện, về nhà tắm rửa vệ sinh bình thường, ko biết phải vận động nhìu ko tuy lúc đau thì đau dã man nhưng cơ thể lại nhanh hồi phục, ai cũng bảo e chưa mổ đc tuần mà còn khoẻ hơn sinh thường. Còn tâm lí r chẳng suy nghĩ j, có đứa con ôm ấp là vui rùi, mẹ ck ko chăm bế cháu đc thì lo cơm nước vòng ngoài, ck ko biết chăm con thì tập từ từ cho biết. Ai nhìn vào bảo e cực chứ e thấy bthuong, còn dụ máy hút sữa thui e khuyên m đừng mua, e cungz mua để sẵn đó mà sài đc vài lầm thấy còn cực hơn vắt tay nữa nên lại sếp xó r, đau tét cả đầu ti, ngồi giữ cả nửa tiếng chẳng bằng e vắt tay chút là đc
04/25/2019 19:04 Trả lời
Có một điều chắc chắn gd ck mom vẫn dc hon gd ck Minh mom k doc ki bài viết của mình ak gd co hủ... Kieng cu vo li nhieu
Oi nghe me chong la thấy ngán lên tận óc
04/25/2019 18:04 Trả lời
Sao mom ko bế con về nhà ngoại ở ít bữa
04/25/2019 17:04 Trả lời
Xa mom oi đi 14 tiếng đồng hồ vết khâu Minh lại bị hơ ngồi chưa vững
Khổ thân mom. Phận gái lấy ck xa giống m. Mình may mắn hơn mom là mẹ đẻ m vào chăm m dc 2 tuần về rồi
Mom nhờ mẹ đẻ mua máy hút sữa cho. Hoặc lên mạng tìm rồi họ ship tới. Chứ đừng trông chờ gì vs gđ nv
M xông lá trầu ko rồi rửa luôn,nhanh khỏi lắm.Nhớ cho mấy hạt muối vào nha
gd ck te qua, ca ck m nua, thoi m oi co gan ra thg muon lm ji thi lm, dung buc xuc wa hai den sk k ai cham dau
M nấu nc muối rửa đi ạk nhanh lành lắm,m đụng nc thì phải nc hơi nóng nóng tí đừng nc lạnh là ok ạk,vs hạn chế đụng nc nhiều akk