Haha

E ko bít cưới về ntn nào nhưng hiện tại mẹ a ny nhây kinh khủng ý ak. Nhiều lúc đang ngồi bác ns to làm e giật cả mình nhiều lúc thì hú hí vs e tâm sự hài quá. Hôm nay bác bảo con dở ng t thích mỗi bộ tóc của m mà m lại cắt mẹ nó đi cứ cắt dần cắt mủn như con điên😅😅😅 xong tý bác bảo con kia lên xe t chở đi chợ m ngồi đấy nắng bỏ mẹ ra. Xong tý a ny bảo mẹ cho ny con đi chợ để con ở nhà lgi thế xong mẹ ổng chở 2 đứa đi chợ nghĩ mà hài😅😅😅. Ko bít ntn nhưng bác đao to búa lớn mn bảo bác thương con thương cháu lắm

1 41

Thảo luận

Có mẹ ck như z vui lm m ơi... tào tào z mà được phéc chứ nc ngiêm ngiêm khổ thân dâu lm
05/27/2019 07:05 Trả lời
Uu m những ng như z họ hay cực.. cực cả về tâm lun ấy..
nhok xì đúng ấy mom
Càng vui vẻ bao nhieu thì ngt càng có nỗi buồn nhiều đấy b .
05/26/2019 23:05 Trả lời
Vâng ak
Mà mẹ ck vui tính nhà cửa lúc nào cũng nhiều tiếng cười
05/24/2019 22:05 Trả lời
Hihi vâg
Kiểu người nvay có khi lại tốt bụng thương người đấy mom
05/24/2019 22:05 Trả lời
Tiếp xúc nhiều sẽ biết tính ngta ntn thôi m ah chứ m mà ko gặp nhiều sau này về ntn cũng lo mà chịu đó m ah
05/23/2019 17:05 Trả lời
Mình hay qua nhà ổng chơi mà thật tính
Mẹ ck mình nhiều khi ng ta còn tưởng 2 mẹ con. Chuyện gì mẹ cũng kể vs mình. Ba ck vs ck mình nhiều khi còn ko biết á.
05/21/2019 21:05 Trả lời
Hihi phúc ghê đấy
Cô ck thì nói con dâu là bạn tâm sự của mẹ ck. Mình cũng thấy cả cô vs chị dâu cũng v, nếu ai mới gặp nghĩ họ là 2 mẹ con chứ ko nghĩ mẹ ck vs con dâu. Cô bảo ctrai cô đi đâu cô ko cần biết. Mà chị dâu đi tí là cô gọi video nc.
Nhưng mẹ ck mom vui tính nên cứ thật lòng thương bác sẽ đc đền đáp
Dạ vâng ak
Cưới rồi và chưa cưới, còn son và khi có con thái độ mẹ ck khác bạn nhé.... mình quen 6 năm, 1 năm còn son, 9 tháng mang bầu chưa bao giờ bà phật ý hay giận mình 1 cái gì. Đẻ đứa con ra như lật mặt luôn
Vậy ak. Ls lại lật mặt vậy mom?
Vì khi có cháu tình cảm dành cho bà bị vơi đi nhiều. Bà sợ con trai và cháu chỉ quay quanh dâu quên mất bà,,,, do khác quan điểm nuôi dạy cháu m ạ.
Cứ vậy lại dễ sống, như nhà mình ý tứ quá. Có ntn k bg góp ý luôb. Toàn chơi chiến thuật bắn tin, hoặc ý tứ. Mình kệ coi như ngu
Hi bác ấy tuy chửi bậy nhưng mà ko phải bác ns luôn. Thương con thương cháu mỗi tội bác nc to tiếng hi bác suốt ngày bảo t buồn thối ruột mà chả ai dẫn t đi chơi😅😅😅
Trẻ vậy dễ sống b ơi
Lên cứ vui ngày nào mk an nhiên ngày đó
Toét về nhà ổng là ko bgio buồn kkk