Tâm sự

1 tuần bọn e qh 2 ngày, mỗi ngày khoảng 2 đến 3 hiệp mà khổ nỗi any e bị xuất tinh sớm hay sao ý [2][2] đúng kiểu chưa đi chợ đã hết tiền, e thì thuộc dạng nhiều nước quá nên nhiều khi chả có cảm giác mẹ gì luôn [6][6], dạo đầu thì hơi qua loa tầm 10p xong đút vào chưa đc 2p đã ra cmn luôn :)) chán k buồn nói mà các ô cũng hay cơ biết mình yếu rồi k tự tẩm bổ đi lại cứ phải để vợ với ny tầm bổ hộ rồi nhắc nhở này kia xong lại sinh ra tự ái, đến là bực 😡 😡 😡 chị em phụ nữ mình biết mình xấu điểm nào là tự khắc phục đây lại cứ để ngta phải nói ra cho mất lòng nhau nhỉ? Các a buồn cười vãi [26][26][26][26]

1 63

Thảo luận

Ủa sao bạn viết cứ để vợ vs người yêu tẩm bổ rồi. Vậy bạn đang cặp bồ vs ổng sao?
05/22/2019 09:05 Trả lời
M đọc mà k hiểu ạ? Ý e ở đây là CÁC Ô ý k biết đường tự tẩm bổ mà lại cứ để ny với vợ tẩm bổ, ý là nói chung CÁC Ô ý m ạ!!
M y chang mình, chưa đến chợ đã hết tiền, những lúc cãi nhau lại nghĩ tới việc này thêm động lực xem xét lại mqh
05/22/2019 08:05 Trả lời
Thế nên lí do li hôn ngày nay đa phần do k hợp trong qh là đúng huhu
Ck m cũng thế, cưới 2 năm mà chưa 1 lầm thoả mãn. Chán
05/22/2019 01:05 Trả lời
Ẩn danh uầy vô chủ đề này toàn ẩn danh nên k nhận ra ai lun á mom, mom nt zalo cho mom kia k phải mình
Mom cho sdt đi m kb
Lúc mới quen mình cung 1 ngày mấy hiệp, giờ chỉ muốn ck xuat tinh cho sớm còn đi ngủ, chả muốn mần ăn gì nhiều
05/22/2019 00:05 Trả lời
Nhiều khi người ăn k có người lần chẳng ra, bọn e đang tuổi thanh niên trai tráng mà gặp cái tình trạng qh gần 1 năm rồi k đc lên đỉnh là m m có bị dồn nén ức chế? E ức chế vãi [25][25] k tự biết đường đi chữa trị đi còn đợi ai hầy hạ nữa, e thấy nhiều m lên đây kêu ca lắm á! E cũng k muốn kêu đâu nhưng mà chả thấy cái tính tự giác của các ô ý đâu cả [12][12][12]