Tâm sự:(

Chào ạ. Em vừa tham gia nhóm. Cho em tâm sự với mọi người vấn đề ạ. Anh từng quan hệ tình dục và cũng đã từng ý định cưới người ta nhưng kh thành. Còn hiện tại em và anh ấy quen nhau gần 1 năm em 18t còn anh 24,quen nhau 2 bên gia đình điều biết, tụi em chỉ gần gủi âu yếm nhau anh cũng kiềm chế, nhưng vài tuần trước tụi em đã xảy ra quan hệ cũng là lần đầu của em. Vài hôm trước anh có đề cập vấn đề này Em nói "anh không nghĩ chúng mình quan hệ như vậy anh sẽ nhạt và chán trước khi chúng ta lấy nhau sao?" Anh bảo "em nói vậy sao được, đâu phải quan hệ ít hoặc không quan hệ là sẽ mặn mà hạnh phúc đâu,quan hệ nhiều hay ít chỉ là nhu cầu thôi, do mình cả, nói như em vậy các cặp vợ chồng cưới nhau họ quan hệ kh lẽ họ chán nhau hả" Giờ em cũng nghĩ phải làm sao sẽ phải như thế nào nữa.

1 21

Thảo luận

Xác định với nhau thì quan hệ rồi thì cũng bình thường thôi em. Đừng tin nhầm người là đc
05/28/2019 16:05 Trả lời
Đừng cho hắn ăn no quá, hắn sẽ chán đó.
05/28/2019 15:05 Trả lời
Cho đàn ông nó ăn dc 1 lần roiif thì làm sao nó chịu nhịn nữa Nhưng khuyên chân thành e nếu có tiếp tục qhe thì hãy tự bảo vệ mình bằng cáh dùng bao cao su, chứ đừng dùng thuốc tránh thai nhiều. Sau ảnh hưởng trược tiếp đến sức khoẻ sinh sản của e Đừng dại mà qhe khi k sử dụng biện pháp tránh thai, nhỡ có thai chỉ đau mình khổ mình trước thôi
Dạ em cam on
Việc qh ko quyết định được mối quan hệ của 2 ng, quan trọng là tình cảm thôi, còn 1 khi đã chán thì dù có quan hệ hay không cũng vẫn chia tay thôi e, còn nếu ng ta yêu e thật lòng thì việc qh có thể làm tình cảm thêm gắn kết hơn
Cam on ạ
Nên sử dụng biện Pháp an toàn nha pn ..Chz qh nhạt hay kg là do ng đàn ông nữa ..Lúc mới mk cũng nghĩ vậy ..nhưng mk nghĩ lại cho nhẹ dần ..Nhu cầu bản thân thôi ..Còn nếu họ nhạt thật thì xem .Như mk sai ng ..H tụi mình dg tính chz xa hơn đây m
05/28/2019 14:05 Trả lời
Ẩn danh mà mk có nhiều khó khăn lắm ..Hai năm khó khăn bây h mới đỡ thôi . Còn chưa pít tới đâu đây ..😊..chúc m tìm đúng ng nha .
Ẩn danh cam on m nhieu. Chuc m hanh phuc ha
Qhe là bthg mà e. Còn cưới nhau 2 ko là do duyên số.
05/28/2019 10:05 Trả lời
Em cam on
18t cái tuổi này thì chưa nghĩ và chưa lường trc hết đc sự việc nên tốt nhất cứ phải giữ mình thời buổi này ko qtrong chuyện đó trc hay sau hôn nhân mà qtrong là e phải giữ mình đừng để có thai ngoài ý muốn là đc
05/28/2019 10:05 Trả lời
Em cam on
Việc qhe là bt m. Có những mỗi qhe nếu ko có qhe có khi lại ko thể đến đk vs nhau ấy. Qtrong là m còn trẻ thì phải qhe an toàn. Nh đàn ông mà qhe nh sẽ nhạt và chán thì cũng ko đáng để lấy làm ck đâu
05/28/2019 09:05 Trả lời
Em cam on
Em cũng có giữ đc đâu,e đã cho ng ta 1 lần rồi thì ắt sẽ có lần thứ 2,nếu từ đầu em vẫn giữ đc thì ng ta đã kg đòi hỏi nhu cầu em ạ. Vc thật sự đôi khi còn chán nhau nữa là,chỉ có yêu nhau thật lòng mới thông cảm và hiểu cho nhau mà thôi,ng đàn ông yêu em cho dù em kg cho họ quan hệ họ vẫn bên cạnh em dù điều đó có là nhu cầu đi chăng nữa.(tuỳ hoàn cảnh). Kg phải ng đàn ông tốt là họ k biết quan hệ,kg biết đòi hỏi đâu em,đó là nhu cầu sinh lý của con người rồi.
Em cam on
Thì xđ cưới thôi chứ sao nữa .đâu phải thích thì cho k thì thôi rồi lại ctay à e .