Chán quá chán

Mới về ơ với nhau chưa đc nữa năm mà 1thang qh dc 2lan đều đều như thế. Lúc trc ck còn nói đi làm k có ngày nghỉ, đi sớm về trễ nên mệt rồi k ham muốn. Lúc đó e hỉu và thông cảm dc. Còn bây giờ, chuyển chỗ làm rồi, cn cũng dc nghỉ đi trễ hơn nta, cũng k ham muốn, k có tiến triển gì hết là sao? Lúc mới iu, ngay nào cũng qua nhà trọ e, tuần nào cũng tuan nào cung 3.4l. Hop bcs 10c đúng tháng là hết. Sao kì v? Từ lúc iu nhau tới giờ có 1 năm mấy thôi mà??? Chán tới vậy sao 1 tháng dc 2 lần là cũng e chủ động. Càng ngày càng xuống dốc. E k thể nào vuu vẻ với ck dc hết. Nghĩ tới là uất ức. E cũng thuộc dạng vừa người, mông to, da trắng mà.. Nước nôi đầy đủ, chăn gối cũng đủ kiểu ... Chán qa chán. Từ ngày e chủ động đến giờ k biết bao nhiu lần e tư nói là lần cuối. Sẽ k bh chủ động nữa. A thèm cũng mặc kệ để cho a biết cảm giác ntn. Đến nỗi e mặc đồ ngủ khoe thân ra ck e cũng trơ trơ. Bấm đt, lướt fb, coi game,.. Nhạt nhẽo như v sao? Mẹ mong có con, chẳng lẹ e nói con trai của mẹ k thèm con thì làm sao có cháu cho mẹ bồng Ổng cái tật vô phòng là k mặc đồ, của lại to, e nhìn thấy rồi thèm mà k dc ăn.. Đâm ra qạo k nói dc

2 27

Thảo luận

Hiểu cảm giác của mom, khó chịu cực kỳ 😦
06/07/2019 13:06 Trả lời
Gì kì vậy.ch mình l ham hố lắm nhưng cũng k như ch bạn.nju khi tối muốn tí mà vướng 2 đứa bé.lúc 2 đứa nó ngủ thì bô.mẹ cũng ngu mất tiêu rùi.ngày nào thém quá là ch pải cố thức chờ 2 đứa ngủ.tối ngày ổng kêu mai cho 2 đứa ngủ riêng hết dễ làm việc
06/06/2019 14:06 Trả lời
Giống nhà e quá. E cứ phải khều trước. Mà khều là ông chiều. K là k thấy ông chủ động khều mk chán lắm. Ngay trước ông mãnh liệt lắm. Ngày 2 llần. 1 lần cả tháng như thế. Bây giờ giảm rồi. Cả tuần mới gặp cũng k thấy ham muốn như thế nữa. Mk muốn mình khều .Nhiều khi ức chế bảo mk sẽ k cho động nữa. Cho ông thèm. Mà chẳng dc. Chán ghê. Muốn nói mà lại ngại
06/06/2019 12:06 Trả lời
Ck m 1 tgian phải nhịn vì m bầu rồi bị lưu cũng bị giảm nhu cầu đó. Sau đó 2 vch ngồi lại nch và quy định ngày qh trong tuần. Lúc đầu là cố gắng. Rồi sau 2 tuần thôi. Mọi thứ lại như lúc mới cưới vậy. B thử xem. Kết hợp tẩm bổ cho ck. Và giúp ck bớt căng thẳng trong cv.
06/06/2019 08:06 Trả lời
Giông mình. Chưa cươi mãnh liệt. Cưới về như bị liêt dương v. Quá chán
06/06/2019 08:06 Trả lời
Cũng giống mình, nhung người ko muốn quan hệ lại là mình. Hồi đó do tập trung vao cong viec nen chẳng thèm gì cả, 1 tháng 1 lần có khi ko có nữa. Ck cũng hay cằng nhằng bảo lấy vợ về mà ko cho đụng tới. Nhưng vẫn thuong yêu mình (do bít mình cong viec nhieu), giờ thì đỡ hơn rồi. M cứ tạo cảm xúc cho ck xem sao. Nếu ck ko cho thì cứ nói thẳng, để ck bít mình có nhu cầu để mà đáp ứng
06/06/2019 04:06 Trả lời
Yếu chưcsao? Mik lúc mới quan hệ làm mỗi ngày, có ngày 2-3 lần cơ. Nhày nghỉ vk ck chiến đến 5-6 lần, ăn rồi ngủ thôi á.
06/06/2019 02:06 Trả lời
Coi Ck m có ng bên ngoài ko hoặc m nói chuyện với Ck đi m chứ để lâu ức chế lắm
06/05/2019 18:06 Trả lời
Ck e k ham muốn cũng có nhiều khi công việc sáng đêm mấy tuàn liên về nhà k đụng ts vợ e cũng nghỉ ck ngoại tình này kia. Nhưng đến lúc hết việc k lm nữa ở nhà vs vk 2 3 tuần k hề đi đâu luôn ạ chỉ o nhà coi phim trên tivi choi vs con r an uống di ngủ. Vk kều thì ms lm thôi xong e hay hỏi s a k thèm gì hết v. Ck e bảo lm gì nua h công việc a nhuc đầu lắm o nhà cũng lôi mấy cái xổ sách ra tính nên a k nghĩ nhiều về cái đó. Xong e cũng vui vẻ vì ông chồng e hoàn toàn k gái gú gì hihi: thôi v cũng dc e cũng cham con mệt mỏi dĩ nhiên 1 tuần nếu ngày nao ck về som e cũng khều chồng 1 cái cho nóng cho nhớ nhau thôi. Còn ổng mà o nhà k đi lm thì nào ổmg muốn thì khều e hihi. Khi ổng di lm việc nhiều quá mình lm cho thoải mái tinh thần thôi nè
06/05/2019 14:06 Trả lời
trước mới cưới vk ck ngày nào cũng phải 2 lần sáng tối đến lúc sống được 1 năm 2 năm 3 năm thì số lần quan hệ cũng giảm nhưng giờ thì nửa tháng 1 lần.Vk có mặc sexy rồi nước hoa thơm cũng ko đã động đến giờ mình chán động vào mình gạt ra.Mặc dùng đi ngủ mình vẫn nước hoa vẫn đồ ngủ dây dợ đủ kiểu.Ôm ngủ mình vẫn cho ôm động chạm đến các bộ phận khác mình gạt ra kêu mệt ý.Cho ô biết cái kiểu bơ vk là thế nào
06/05/2019 14:06 Trả lời