Cho e xin chút niềm tin

Có m nào lúc yêu nhau thì giận hờn, cãi vã thường xuyên mà lúc cưới thì êm ấm Hoặc lúc đầu thì chán nản, cãi vã lúc hay có em bé lại đầm ấm, hòa thuận không ạ?

1 12

Thảo luận

Thương con, thương vk nên lại hòa đó m heg
06/07/2019 19:06 Trả lời
Mình vs ck đang giận nhau k thèm nc Mình báo có thai cái từ ngày đấy đến bg con mình 9m rồi chưa từng cãi nhau lại
06/07/2019 17:06 Trả lời
Cãi để hiểu nhau thì chấp nhận chứ cãi r lôi cái xấu của nhau ra thì ko nên
Mình lúc yêu thì vui vẻ,hp lắm.cưới về tg đầu cãi nhau suốt,suýt ly dị mấy lần.lúc mình bầu vc vẫn còn mâu thuẫn.từ lúc mình bầu đc 4 tháng đến giờ gần sinh ck lại thương iu,hỉu nhìu hơn ko còn cãi vã nữa.nói chung vk ck cũng nên nhường nhịn,thông cảm cho nhau thì tình cảm mới bền lâu đc m
Hi vkck em cũng cãi nhau hoài đây. Giờ có con thì đỡ cãi hơn, nhưng đảm bảo rồi sẽ cãi vì con còn nhiều lắm.
06/07/2019 11:06 Trả lời
Thế thì e chẳng có động lực nữa rồi
Kẹo Đắng hj vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp cả. Chúc m hp
Nếu cuoi về mom hoac chồng biết nhịn nhau và thấu hiểu nói rỏ cái cần của mình cho đôi phuong biết. Nhung tính xấu của a mà mình k thích thì có thể hoà hop còn sinh con xong con khóc con quấy mình mệt mỏi r tả bỉm sữa các thứ cải nhau về tiền bạc là nhiều ấy. Còn nếu khá giả thì về chỉ cần dung hoà vs nhau là sẽ yêm đẹp. Còn đã quyết định lấy nhau mang bầu thì phải hiểu mà chia sẻ cùng nhau phụ nu mình thoi gian bầu bí tính tình rất ngang ngạnh nóng tính nếu k biết chiều và nhìn thì lại khóc lóc mà ảnh guong đến con
E nè, lúc quen nhau suốt ngày cãi vã, tuần nào k giận nhau như thể ăn k no z đó. Lấy nhau về cũng giận nhau suốt, đến ngày vào viện đẻ vẫn còn đang giận, nhưng khi cơn đau đến thì chẳng còn giận gì hết, giờ e đẻ được gần 3thang ui cũng cái j a cũng nhường e hết. Hi
M quen bao lâu rồi cưới nè
Kẹo Đắng m quen 2nam, 6thang sau mới có bầu
Co e be cag nhieu van de cai nhau hon