Lần đầu chuyện ấy ko bị chảy máu?

Mình qh với chồng hiện tại lần đầu cả 2 đều lúng túng vì đây là lần đầu của cả 2. Mình và ck là hàng xóm của nhau từ nhỏ rất hiểu rõ và chắc chắn là lần đầu của nhau. Mình rất thận trọng và giữ gìn cho chồng vì anh cũng là mối tình đầu và duy nhất. Học hết C3 là yêu luôn đến hết ĐH thì cưới Lần đầu mình hồi hộp, ko biết sẽ làm gì và thế nào, mình xấu hổ, sợ nữa. Nhưng rồi chồng mình cũng bắt đầu chuyện ấy. Khó cho vào và rất ngại ngại xí hổ. :(( Mọi thứ diễn ra quá nhanh (chắc 2-3 phút khi chồng cho vào) vì cả 2 đều xí hổ nhưng hình như chồng mình cũng ra rồi thì phải. và mình chỉ ấn tượng lại là đau và rất buốt đến 3-4 ngày vẫn đau, vài ngày sau đó thì ra chất gì đó màu nâu đen đen (như khi chuẩn bị hết kinh) . Lúc xong chồng ko thấy mình chảy máu, có vẻ thất vọng và nghĩ bâng quơ 1 lúc thế nhưng anh vẫn rất tin mình Còn mình thì sao thấy lạ và thất vọng về bản thân vì đã ko cho ng mình yêu được một đêm như ý [6]nhưng cũng ko giải thích được tại sao nó ko ra máu. Mặc dù mình vẫn giữ gìn và yêu mỗi 1 người Đến bây giờ vẫn thấy buồn vì ko cho chồng một đêm đáng mong đợi thôi. Chồng thì vẫn tin tưởng mình! Share với các Mom câu chuyện thui [3] Chúc ngủ ngon :)

4 48

Thảo luận

Còn tùy thuộc màng trinh mỏng hay dầy nữa m à
06/26/2019 00:06 Trả lời
Uôi. Mình k giống ai cả hsao y. Mới lần đầu cách đaay 1 tháng mà k đau tí nào. Kiểu chỉ nhói lên 1 cái r chịch ầm ầm ý. Máu thì ra 1 tí máu hồng hồng thôii. Có mom nào v không. M 23 tuổi r 😂
06/26/2019 00:06 Trả lời
Mình lần đầu cũng ko có máu ra.. chỉ rát vs buốt. Nhưng ck mình biết mình còn zin
06/25/2019 16:06 Trả lời
Mình cũng ko có máu nhưng ck mình tin và yêu tới giờ, trước cưới anh coa cho vào chừng 2-3cm rồi thôi về nhà mình có ra vài giọt mầu hồng hồng ko nhiều, ko biết có phải máu trinh ko
06/24/2019 01:06 Trả lời
Mik cug k co nè...tuy tung nguoi thôi..so k co phai ciu thôi
06/13/2019 13:06 Trả lời
Ui.mình máu me lênh láng.mấy lần sau vẫn đau và chảy máu
06/10/2019 20:06 Trả lời
Mấy lầ sau làm là ra máu ư mom?
Mình lần đầu tiên thì rất đau và buốt đến 1 tuần sau, làm xong thì mình khóc huhu vì đau quá :)) Mặc dù đau lắm nhưng mình không thấy máu chảy như lời đồn, chỉ thấy lúc làm xong nó chảy dịch ra có dính tí đỏ đỏ, mình hơi thất vọng nhưng chồng mình lại bảo do tuỳ cơ địa mỗi người thôi, tóm lai giữ được cho chồng đã là hạnh phúc lắm rồi mom ☺️☺️
Hihi. Vì là tình đầu với ck luôn mà [3]
Little Pig Ừm mom, mình cũng là tình đầu với chồng nên lần đầu tiên mình cũng hơi hụt hẫng, nhưng chồng mình thì lại vui :))
Mình cũng lần đầu, đêm đầu tiên ck k cho vào đc vì mình cứ gồng lên vì sợ đau, 1 phần cả 2 chưa có kinh nghiệm nữa. Đêm hôm sau cố gắng lắm mới cho vào nhấp đc 2_3 cái mình bắt cho ra vì đau, mà cũng k thấy ga giường có máu, ck mình cũng chẳng có suy nghĩ gì cả
Mình thì chồng cứ cố nhét vào. Mình chỉ che mặt vì sợ với ngại. Cũng mất 30p loay hoay thôi
E đây luc bé trèo lên cái trụ cấm ô tô ở đường cũng bị chay máu. Sau này lấy ck 2vck qh cũng k bị chảy máu mà đó là lần đầu tiên luôn Chắc lần ngã ở trụ cổng bị rách r
Chắc thế. Hoặc màng trinh dày quá :D
Vợ chồng mình loay hoay mấy tiếng đồng hồ mới vào được, lúc xong mình chùi giấy vs cũng thấy máu nhưng ít lắm , 1 tí tị thôi, nếu ko chùi giấy chắc cũng chẳng biết chảy máu, cảm giác đau điếng như xé thịt v, mấy ngày sau còn chưa hết đau
06/10/2019 19:06 Trả lời
Chuẩn luôn, mình ra nhà vsinh đi vsinh thấy có tí nước màu nâu nâu thôi ý :))