Xăm môi

Chán quá mấy m ạ, sau 13 ngày thì nó như thế này đây, đã hứa là ko thích xăm môi rồi mà ko hiểu Sao lại quyết định Đi làm, và giờ sau 13 ngày nó nhu thế này đây Còn xấu hơn ca khi chua xăm nữa, chắc la hỏng mất rồi không nên màu rrồi hic thay moi ng lam đẹp vay mà minh thì nhìn kinh qua ra đường ko ca giám đánh con nhu trước nua.

0 152

Thảo luận

Suốt ngày đòi nâng mũi mà ông ck k cho, k phải vì k có tiền mà ông bảo chưa thấy hậu quả về sau ak, bt thế là đc rồi . Ham hố. Kakkaa? Thích làm nhưng nghe nói vậy cũng sợ
06/18/2019 04:06 Trả lời
Mình chi muốn lam Sao cho moi hồng len chút thoi chu ko ham hố sửa cai gi hết vay mà con tham va hong hon ca khi chua lam
đi kim sâu quá .nên bị vậy đó mom
06/15/2019 22:06 Trả lời
Bình An hơn 6 tháng mới đc chứ nghe spa 2 tháng chưa lành da non đâu tại đi kim sâu .đừng nôn quá mà làm gắp nha mom
Cảm on m nhiều nhe
Tuỳ cơ địa nữa mom, ăn uống xong nhớ vệ sinh nc muối sinh lý và uống thêm kháng sinh nữa mới mau lành nhé. Mình đợt phun mất cũng tầm cả tháng mới lên màu đẹp đc
06/14/2019 23:06 Trả lời
Bình An ủa zì mà nhìu zạ đợt mình chỉ ngậm kháng cho đỡ sưng vs làm mũ thui. Môi lâu lành lắm nên mom phải giữ vs kĩ
Ẩn danh minh co biet đau thay ho cho nhu thế tưởng la xam moi phai the chu da mình lành ko phải giữ nhanh khỏi lam
Môi mom chưa lột ra mà. Từ từ nó lột ra sẽ đẹp thôi
06/14/2019 23:06 Trả lời
M mình lột rồi m ơi, sau ba ngày lột ra nó co màu nhìn cũng được nhung dần dần bị loang và giờ la thâm đen luon
Đợi 1 tg đi phun lại chỗ khác m ạ.mình cũng phun mà 1 tuần thôi là môi lên màu đều đẹp tự nhiên rồi nhìn ko ai bik phun môi luôn
06/14/2019 21:06 Trả lời
Ko ăn nước tương các rau có mũ tăng cường khóm và sơri ko uống cà phê trà đường
06/14/2019 20:06 Trả lời
Chờ lành moi thi đánh con hoặc lam lại thoi
Bình An hix sợ lắm luôn
Đúng là bị hỏng rồi. Trên cơ quan mình cũng có 1 chị đi xăm về mà k ai dám nói 1 lời. Hihi. Kêu như mấy bà ăn trầu mà để lâu k rửa ak.
Phải chịu thôi tại số nhọ mà hì
Môi thâm thì phải trị thâm đã mới xăm chứ nhỉ
Mất thêm 500k tri thâm á m
Môi của mình khi không son không xăm đay các m ạ, chỉ là chụp ảnh ko phải cam thương lên hồng hơn một chút xíu thôi giờ thật sự ân hận khi làm đẹp lắm rồi
06/14/2019 19:06 Trả lời
Do tay nghề ng xăm hoặc do mom hậu kì k tốt rồi. Xăm xong kiêng nhìu thứ lắm thì phải
06/14/2019 19:06 Trả lời
Chi phí của mình là 2tr500 rồi m ạ, ko phải cao nhung cũng ko chọn giá thấp
Hải sản minh cũng ko ăn, hải sản chi làm nổi mụn nước thoi nhưng da mình lành lắm ko dữ lên cũng ko phải do da dữ m ạ