Sống cùng em dâu

Sống cùng e dâu mà con nó nó cũng ko nhờ mình bế.chiều nào cũng đợi mẹ ck đi làm về mẹ ck bế cho rồi với đi tắm ,trong khi đó mình có bgio hắt hủi con nó hay ngại ko bế đâu chỉ cần nó bảo chị bế hộ e là mình bế.nhưng hum nào cũng đợi mẹ ck tối vít về bế rồi đợi mẹ tắm xong bế nó đi tắm.hôm nay mẹ ck mình bảo khổ thân ko ai bế cho.thế là ck mình nói bảo để vk con bế ko cho bế ở chung mà khó tính...thế là nó ko ăn cơm nữa.chán cảnh ở chung lắm ui

0 92

Thảo luận

Kệ mẹ nó mom qtam chi mệt
06/14/2019 16:06 Trả lời
Tánh hơi kỳ nhỉ. Lại còn trẻ con nữa
06/14/2019 16:06 Trả lời
Tốt nhất là ở riêng. Chị em bạn dâu sống chung kiểu gì cũng có chuyện
06/14/2019 14:06 Trả lời
Mom cố gắng lên! Chuyện ở chung phức tạp lắm
06/14/2019 12:06 Trả lời
Vâng cảm ơn m
Cuộc sống thật rắc rối nhỉ
Hi m.cs mà m dk cái no mất cái kia.
Ẩn danh uhm khổ thật chứ. Độc lập tư do mới hp đc
Nó làm màu với mẹ ck mom đấy, dể mẹ ck mom thương nó hơn.i chang con e dâu mình luôn.sống giả tạo
Gét đứa giả tạo.mình thì mẹ ck hỏi gì mình trả lời vì ko biết buôn gì.con mẹ ck thì có chuyện gì cũng kể từ chuyện nhà hàng xóm đứt tay cũng buôn.
M cũng đag bầu 6 tháng, e dâu mình sinh đc hơn 9 tháng rồi. Mà cháu nhà mình lại rất thích mình bế nên mẹ nó làm gì thì cứ gửi bác chơi với cháu thôi
Ce dâu hoà thuận là tốt m ạ.vì trời sinh ra công băng có xuất có phần rồi.nên giúp đỡ nhau lúc nọ lúc kia.còn mình muốn hoà thuận mà nó ko muôn nên thôi kệ
Mom này giống yk mình! Từ ngày mẽ biet mình bầu con trai là ghét mình ra mat luon! Chị em bạn dâu ấy ! Hazz!
Ẩn danh mình cũng say 1 dua ! Roi có lại tại gd ck mình có 2 anh em trai! Ck mình út! Gd ck chua có cháu trai ! Gái ko à! Mih bau trai ! Chac ganh ty
TIÊN TIÊN m thì bị sinh non cung 2 ae trai m thì cả sau nay o voi mẹ mới bầu chua bit trai hay gái
K nhờ bế càng nhàn. Mh cũng sống vs e dâu, cái cảnh bằng mặt k bằng lòng.
Ko có gì khổ bang sống cung e dâu và mẹ ck
Tốt nhất là ra riêng cho biết mặt mom ạ
Mãi mẹ ck chưa làm nhà cho nó ở riêng m ạ.