bvs

cho e hỏi mình bị viêm vùng kín ra dịch ẩm ướt suốt ngày mình dùng bvs hằng ngày thường thì có tốt ko ạ

1 7

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "viêm phụ khoa" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "men vi sinh optibac chữa phụ khoa" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/men-vi-sinh-optibac-ti-m-chu-a-phu-khoa-30-vien/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/14/2019 17:06 Trả lời
Mon dùng bvs ẩm ướt càng nặng hơn
06/14/2019 01:06 Trả lời
Phải để ám đạo khô thoáng mới đỡ đc. Ngày đi làm mặc đỡ dơ nhưng tối về đừng có mặc j. Ko mặc quần lót mạc váy ngoài. Nó chảy dịch ra cũng khô luôn mép ngoài ngủ dậy rửa vệ sinh. Như vậy mới nhanh khỏi và ko có nguy cơ tái phát.
06/13/2019 23:06 Trả lời
E cũng cứ ra dịch ẩm ướt nạ mà k đi khám đc
06/13/2019 22:06 Trả lời
K nên dùng m ak nhất là vào những ngày nắng thế này. M đi khám và đặt thuốc là hết đó m
06/13/2019 17:06 Trả lời
mình cũng khám nhiều lần và cũng đặt nhiều thuốc nhưng vẫn ko khỏi m ơi giờ ko biết phải làm sao cho hết nữa