Các mẹ bị thai lưu tâm sự đi ạ...

Thai lưu là điều không ai mong muốn, đó là cú sốc của gia đình nhất là người mẹ, đã 1 tháng trôi qua nhưng chưa thể quên được nhưng 1 số người lại nói những câu nói làm mình cảm thấy thật buồn, thậm chí còn tủi thân,.

1 67

Thảo luận

Bỏ ngoài tai đi m ah,cố gắng giữ gìn sk đón con về lại,cũng đừng đau buồn nhiều quá để con ko lưu luyến,coi như chưa có duyên gặp con thôi
06/25/2019 20:06 Trả lời
Cố lên m ..ăn uống thoải mái rùi sẽ có lại ..mình đã có lại và sinh đc 8 ngày ùi
06/23/2019 22:06 Trả lời
Sau luu bao lau thi Mom tha lai vay a
4 tháng ...và 5 tháng có lại
Ráng giữ gìn sức khỏe nha m
06/23/2019 09:06 Trả lời
Thanks m ạ
M bị mấy lần rồi.m chán lắm tới mức muốn trầm cảm luôn ý.nhưng ck m vag mn fdaau hiểu nỗi đau của m.
06/22/2019 20:06 Trả lời
😙Cố Quên Đi Người Làm ❤ Tôi Đau😙 công nhận Mom mắn qua , thai ky khoe manh nha
84948637xxx catm ơn mom.phải công nhận là mắn thật mom ạ.m kế hoạch chứ nếu k cứ sòn sòn ý.may là lần này bsy bảo thai rất khỏe.m có túi noacn hoàn bảo vệ thai
Lúc đầu cũng đau khổ vì mất con. Xong cứ bị ra máu đau bụng hoài rồi sợ, chỉ mong sao sức khoẻ mình hồi phục, đừng bị di chứng gì nữa là hạnh phúc lắm rồi Với cũng k giám níu kéo nhiều muốn để con ra đi nhự nhành tìm gia đình khác tốt hơn
06/22/2019 20:06 Trả lời
Sao cuộc sống trớ trêu quá m ah, người thì tìm cách để phá bỏ nó còn người thì muốn giữ em bé dc khỏe mạnh lại ko đc,
Mk bị lưu ít ng biết. Còn bạo chậm con mom ah. Cưới 1t nữa là 6th rồi. Chán nản gê
06/22/2019 14:06 Trả lời
Uhm, hồng nhạt ak m, giống như máu thai vậy, mới đâu mình cũng tưởng nhưng ko phải,, thuốc bắc khó uống lắm, nhưng mẹ mình nói thuốc bắc tốt hơn thuốc tây ko hại dạ dày, nhưng mình thà uống thuốc tây
Ẩn danh bây giờ nta dùng cái gì để bảo quản đk nên chưa chắc mom ah. Với lại cũng tuỳ cơ địa, khó un mà mk cũng ún 3 chén kia r
Minh day cung vay nghi lai la buon ghe do Mom oi , chi co nhung nguoi trong hoan canh mới hieu Mom ạ,
06/22/2019 13:06 Trả lời
84948637xxx mình chỉ uống E và axit folic thôi với ăn những thứ tốt cho trứng
Ẩn danh Mom uong vitamin E la ngay nào cung uống hay nghỉ vay m
Cố lên mom, giữ tinh thần thật thoải mái thì con sẽ lại về thôi, năm ngoái mình cũng bị 1 lần, giờ đang bầu lại đc 23w rồi nè.
06/15/2019 17:06 Trả lời
Heooooo mom phải nói tiền sử thai lưu để bs theo dõi và cho thuốc dưỡng.
Vâng. Em cũng đi khám cùng 1 bs đó. Trong hồ sơ vẫn lưu lại m ạ. Nhưng hsau đi em cũng nói