sữa

Các mom cho e hỏi chút. Bé nhà e mới sinh ra uống similac đc cở 5,6 lần rồi e có sữa nên chuyển qua ti mẹ luôn. đến 5 tháng e có mua sữa optimom cho con uống 3 lần đầu bth lần thứ 4 vs 5 dị ứng sữa nổi bang tím tái. Giờ bé e 7 tháng e muốn cho bú dặ thêm sữa ngoài có nên dùng lại similac ko nhỉ các mom

0 3

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "tiêm phòng" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "combo chống còi xương vitamin D3 và sữa canxi cho bé" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/combo-chong-coi-xuong-vitamin-d-3-pediakid-sua-canxi-bio-island-cho-be/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
06/21/2019 20:06 Trả lời
nổi bang là do dị ứng đạm bò nha, các loại sữa hay thức ăn thức uống có đạm bò đều có nguy cơ con dị ứng nha mom. phải đến 18-24m gan thận lọc đc hoàn chỉnh mới hết.
06/20/2019 20:06 Trả lời
7 tháng m dùng simmilac IQ 2 thôi
06/20/2019 20:06 Trả lời