Help !!! 😭😭😭

Các chị em thông thái có thể cho e biết cách chữa hay thuốc gì chữa rong kinh không ạ? Chả là e từ hồi con gái thi thoảng có bị rong kinh, cũng đã tới bv khám và uống thuốc theo bsi, nhưng đc 2-3 năm lại tái lại 1-2 lần thì lại đi khám bsi cũng chỉ cho thuốc về uống vậy thôi. Năm nay e 29t rồi ạ, chưa có gia đình nhưng cũng mong dính em bé lắm, mà e thả từ hồi con gái tới giờ chưa dính 1 ai, cũng k dùng thuốc tránh thai gì hết. Đi khám siêu âm đầu dò bsi kêu trứng ít mà k khoẻ nên cho uống thuốc cho trứng đẹp thôi ạ. Sau khi em uống hết 1 hộp thuốc bsi cho thì tháng này e bị 2 lần kinh và rong tới bây giờ là 18ngay rồi còn bị ra máu cục. Có chị em nào chỉ e chỗ chữa bệnh hoặc thuốc bắc gì cho em uống khỏi được bệnh này không ạ? E cứ rong kinh lại trứng yếu thật sự là e buồn và stress quá các chị em ạ. 😞😭😭

0 19

Thảo luận

M thử đâm cỏ mực uống đi m
06/25/2019 17:06 Trả lời
Mình cũng bị rong giống mom từ lúc có y hệt như giai đoạn của mom, mình lấy ck 2 năm định tháng 5 này đi cấy thì may mắn có bé tự nhiên. Chúc mom may mắn nha
06/25/2019 12:06 Trả lời
em chưa lấy ck nên chưa đi cấy. muốn xem có thuốc gì dùng đc ổn định mà dứt đc bệnh này không ý. rong hoài mệt lắm chị.
Bạn bị rong như nào, có ra nhiều ko, mình cũng k hiểu sao 2 tháng liền mới có kinh, mà giờ nó cứ rong lắt nhắt mỗi hôm 1 tý, mà cũng hơn 2 tuần rồi, chán ghê, mình k cần đóng bvs vì mỗi lần nó ra 1 giọt
06/25/2019 07:06 Trả lời
Ra nhiều cũng ảnh hưởng đấy, mình ra ít lắm, k ra nhiều, mà 2 tháng rồi mới có kinh, cũng chưa đi khám ở đâu, bạn có bé nào chưa
Bùi Minh Phương em chưa lấy ck c ạ. nhưng cũng đang mong có bé luôn rồi