Bme ck

Bực mình quá các mom à. Con mình mới gần được 2 tháng thôi.mà ông bà nội lúc nào cũng muốn cho con ăn thêm đồ ngoài, trong khi đó mình đủ sữa cho con bú.mỗi lần con khóc tí là ông bà lại bảo đáng lẽ ra cho ăn ngoài sẽ k khóc như vậy, mà trẻ con thì cũng phải quấy khóc tí chứ. Đúng k các mom.

0 27

Thảo luận

Ôi mệt em k đủ sữa phải cho ăn su2xa ngoài mổi lần bé khóc mà pha sữa k kịp ông bà lại nhẩy dựng lên vậy... Bảo em phải pha sữa trước bỏ vào bình rộng .... Mà em cũng mặt kệ
06/24/2019 11:06 Trả lời
Mình cho con mình bú, m bảo đủ sữa mà bà nội lúc nào cũng bảo ko đủ sữa. Kì lạ thật. 3 tháng bảo cho ăn bột đi @@ m kệ. Bà cũng muốn tốt cho cháu mỗi tội sai cách thui.
06/24/2019 10:06 Trả lời
Ụa mới 2 tháng mà ăn ngoài j troi, có sữa mẹ là tốt nhất rồi í
06/24/2019 09:06 Trả lời
Sct j đâu mom.Mẹ ck mình bảo nấu cháo loãng rồi vắt lấy nước đó cho con uống. Ngày xưa bà toàn làm vậy với con bà.
Mom bảo bm ck là nuôi trẻ con mà k khóc k quấy thì mua cục thịt về mà nuôi cho nhàn
Vì thế mà mình thấy ức chế lắm.hơi tí bé kêu là nói thế này ,thế kia .kiểu 3 phải ,
M thì cho sữa mẹ đến tầm 6-7th or 8th mới cho ăn dặm,chứ sct bé nhanh to mỗi cái sk k dc sức bằng
Úi lúc mình bầu mình ở trọ nên mọi việc ăn uống mình đều tìm hiểu trên mạng ,và làm theo .Giờ đẻ về nhà ở chán lắm,các bà cứ lấy ngày xưa ra để nói và làm.
Ẩn danh hi m o chung nên đôi cái m vân lm theo nhue xông hơ, vs mẹ ck bảo tắm chăm bé, vs cả me ck m cũng k hẳn cỏ hũ chắc sẽ k gây áp lực
Ở chung là vậy đó m.mệt mỏi lắm ko đc theo ý mình.mình bầu sắp đẻ ở chung cũng thấy mệt mỏi
06/24/2019 08:06 Trả lời
Mình mới về thì có đưa tiền nhưng bà k cầm bảo nuôi được mẹ con mình.Giờ hơi tí cái j cũng kêu ,sốt ruột
Ẩn danh chán m nhỉ chỉ ước sao đc ra ngoài ở cho thoải mái
Mom ơi cho em hỏi bé tiêm lao về có khóc ko a
06/24/2019 08:06 Trả lời
Có mom à.
Ẩn danh để tự nó thành sẹo luôn ha m