Hụt hẫng

Hiện tại tâm trạng e xuống dốc, e buồn lắm ạ, hôm nay e đọc kết quả xét nghiệm tinh dịch đồ của ck e mà e bủn rủn chân tay e không khóc nổi, ck e kết quả không có tinh trùng, giờ e không biết phải bắt đầu như thế nào và phải làm gì? Các mom trong hội có am hiểu gì chỉ giúp e với ạ! Liệu vợ chồng e có khả năng có con không ạ! Mong các mom chỉ giúp ạ! E cảm ơn

0 22

Thảo luận

B đi khám tình nguyên nhân tại sao k có tinh trùng đi, nếu ở bắc đến nam khoa đh y, ở nam thì vào bvien bình dân hoặc khám bsi nguyễn thành như chuyên khoa nam bác ý chuyên chữa cho những ng k có tinh trùng đó.
06/29/2019 01:06 Trả lời
Vừa đi viện điều trị, vừa làm việc thiện trời thương sẽ cho con thôi bạn, cố gắng Lên nhé,
06/25/2019 06:06 Trả lời
Dạ e cảm ơn ạ
Vk ck ban di kham hiem muon.bác sỹ se tư van cho nhe.thường thi se cho uong thuoc,sau do co the mổ lay tt roi lam thu tinh ông nghiệm.tất ca đêu co phuong pháp hêt.Ban dung lo lang nhe.chi can chuẩn bi kinh phi va thoi gian la duoc
06/25/2019 06:06 Trả lời
Dạ e cảm ơn ạ
Theo m thì nên tới bv chuyên hiếm muộn. Tìm nguyên nhân ạ. Bs sẽ tư vấn thêm cho m. Nay rất nhiều ng tìm dc con yêu rồi. M thoải mái lên nhé.
06/24/2019 22:06 Trả lời
Dạ vâng, e lo mà ck cũng đang buồn xong thấy tủi
Ko có tt bây giờ là trường hợp rất nhiều, mom phải cho ck làm xn tìm nguyên nhân vì sao ko có tt, tìm đc nguyên nhân sẽ có hướng điều trị đúng đắn
06/24/2019 21:06 Trả lời
Mình sẽ hi vọng, cảm ơn mom nhé!
Đối diện nhà mình có vc kia Ck cũng k có tinh trùng hiếm muộn 12 năm mới có tự nhiên
06/24/2019 21:06 Trả lời
🐷Pi pi k mổ can thiệp gì cả chỉ thay đổi cv mới từ làm xưởng sắt qua Cty khác thôi
shin à me cảm ơn nhé
Cái này m lên đi bv chuyên về Vô sinh hiếm muộn để bs tư vấn m ạ
06/24/2019 19:06 Trả lời
Ngọc Huyền thế ạ! Vâng e cũng phải gặp bs xem sao chứ thương ck e vô cùng,
🐷Pi pi vâg chỉ cần vc đồng lòng thì k lo k có cách giải quyết m ạ
Cái nayd m ko rõ lắm nhưng nghe nói mổ thì sẽ có tinh trùng mà bạn. Bác sỹ ko tư vấn cho vc hả?
06/24/2019 18:06 Trả lời
🐷Pi pi mổ là có mom ạ, yên tâm nha.
iloveyou dạ vâng e mong sẽ làm được ạ