Khám

Các Mom ơi. Mấy năm trước mình đi khám tổng quát của cty siêu âm có phát hiện u nang buồng trứng nhưng lúc đó chưa có gđ, cviec bận rộn lại cho qua. Mình có uống 2lo Nga Phụ Khang. Đến nay mình vừa cưới Ck, trước cưới tụi mình cũng qhe 4 năm nhưng k dùng biện pháp chỉ xuất ngoài, mình cưới nay dc 2 tháng canh que, uống thuốc các thứ mà k dính. 2 vk Ck mong con vì có nhiều dự định lắm. Có nhiều Mom bảo mới cưới mà, nhưng trc đó cũng coi như là sống chung rồi, mình lo quá. Tính đi khám nhưng k biết bắt đầu từ đâu. Các Mom có kinh nghiệm khám chia sẻ mình với. Mình tìm hiểu thì tính khám Mỹ Duc vì gần

1 28

Thảo luận

2 vc m Cứ đi khám hiếm muộn cho an tâm. Khi vào cứ nói thả 4 năm ko dính, ko cần nói tiền sử bệnh trước kia, yêu cầu bác sĩ xét nghiệm đầy đủ là được
07/24/2019 15:07 Trả lời
Vâng Mom. Tháng này mình đi khám kiểm tra ở chỗ bs tư nếu k có vấn đề mình canh trứng theo bs, nếu vẫn k dc mình cho Ck mình đi ktra
e vs ng iu quen 3 năm cũng có quan hệ nhưng ko dính (tuần 1-2 lần) cưới nhau về 3 tháng có mom ạ, quan trọng 2 vkck phải bồi bổ để dễ thụ thai mom à
07/24/2019 15:07 Trả lời
Ck mình cũng kêu đợi thả tháng này k dc thì đi. Nhưng mà mình có tiền sử bệnh u nang, vơi mình tự canh trứng, bồi bổ bằng thuốc với đồ ăn 2 tháng nay rồi k có hiệu quả. Ckk mình khá đều. Vì vậy mình qđinh là sạch kinh mình sẽ đi kiểm tra nếu bệnh trc kia k có vấn đề gì thì canh trứng theo bs luôn
U nang là khó có con đó mom.chăc kinh nguyệt mom ko đều hả.jo đi khám bs cho canh trứng thôi mom ạk.mới thả 2 thág thôi cũng đừg lo quá.tâm lý nó cũng ảnh hưởng đó mom
07/22/2019 13:07 Trả lời
Chúc mom may mắn nhé
Mom ơi cho mình sdt bsi với