Đau khổ

Đúng là cuộc đời này hay thật tất cả chỉ vì tiền. A ny e làm nghề tóc đk 5 năm ùi và giờ ko làm nữa họa ổng về hộ dì. Hôm nay ổng cắt tóc cho nyc và livestream lên facebook. E cảm thấy đau ak. Nhiều lúc cảm thấy ông sống vô tư thành vô tâm ấy ak. E bảo là tình cũ ko rủ cũng tới. Rồi ông ấy ns là khách mà làm có xiền nên vk lại ghen rồi. Giờ e ko thèm nghe máy cũng như ntin vì ổng giờ tiếp xúc vs khách hàng để bán sp nên tư tưởng khác e😊. Đành đau vậy😓. Buông bỏ😊

1 50

Thảo luận

Lam j cung dc mieng k thẹn vs long va k co loi vs bạn la đc r.. Đụng vao nyc hay nym j cung bth vi đo la tinh chất cv thôi jai lam moi co tien mà co tien moi co sống và lo cho bạn nhug thu bạn cần tư tưởng thoai mái xiu đi bạn ơi...
08/17/2019 11:08 Trả lời
Ẩn danh v mom nên cân nhắc cho kỉ trc cái tc này đi á...chứ lở yêu nhầm thì k may lại khổ cho đời con gái minh
Tiên Tiên dạ vâng ak
Mom biết đăng lên với mục đích kiếm tiền online mà Mom còn vậy. Hiểu tâm trạng của Mom đồng ý là Mom có thể giận hoặc nói rõ quan điểm của Mom cho ny Mom hiểu chứ mìnj thấy chuyện ko đến nổi để chia tay chia chân cả
08/17/2019 11:08 Trả lời
Uk thì mình ns ùi nhưng mình vẫn giận và a ta vẫn gọi điện nhưng mình ko bắt máy🙂
M thấy chuyện k có j.
08/17/2019 10:08 Trả lời
Minh hieu tam trang cua b. Nhung b cứ nghĩ đi. Nếu ngy b k live stream thi b cung đâu có biet gi đâu. Đằng nay a ấy dam công khai lên ma.
08/16/2019 23:08 Trả lời
Ẩn danh uhm m. Nếu m biết ro mục đich cua a ấy roi thi cũng đừng buồn rầu chi lâu mệt mình. Nhưng m cứ nói thẳng với ngy là minh k thích như vậy la dc.
Mmom mình ns ùi ổng vẫn nhây ak.
Thời đại gì rồi mà mom suy nghĩ nhỏ mọn vậy
08/16/2019 23:08 Trả lời
Ù chắc mình nhỏ nhọn quá
Nếu là một cô gái tự tin và có vốn để tự tin thì e chẳng bao giờ có cảm giác ghen tuông tức tối nhiều như thế đâu cô bé ạ.
08/16/2019 22:08 Trả lời
E nt chị chỉ cho kênh học hỏi.
Janghy e ko ntin dk ak? Hic chị ntin giúp e vs?
Bạn kỳ ghê vậy. Ngta đã giấu giếm làm gì xấu sau lưng bạn chưa mà lại snghi tiêu cực vậy nhỉ? Khách tới thì ngta phải làm chứ k lẽ đuổi khách ra à? Cắt tóc công khai chứ có phải 2 ng vào phòng riêng cắt tóc đâu mà bạn sồn sồn lên vậy. Rõ chán
Căn bản là ổng chuẩn bị đi làm chứ giờ ko hk cắt tóc nữa. Từ lâu rồi giờ ms cắt lại tóc
Nghĩ đơn giản hơn chút. Ngta cungz chưa có vấn đề gì ngoài cắt tóc. Nếu giấu diếm đã ko livestream thế. Nếu bạn thấy ko thoải mái thì nên nc thẳng thắn xem nh bạn muốn gì, cần gì rồi hẵng quyết định nhé
Dạ vâng ak
Giá như họ hiểu được cái cảm giác đó của mình thì mọi chuyện chẳng tệ như vậy! Em đang gần như mom. Haizz nhiều lắm suy nghĩ Ny nghề tóc mà mom, giờ nyc vô chẳng đuổi cũng ko đc. Thôi kệ cho xong chuyện. Công việc ny mom là phải gặp khách nữ mà. Miễn ko làm gì có lỗi, thả thính là đc rồi. Tình cũ ko rủ cũng đến, nhưng ny mom ko cho phép thì chẳng ai tiến tới đc, trừ khi họ mở đường cho người khác đi thì mới đáng buông bỏ.
08/16/2019 21:08 Trả lời
Ẩn danh ngta chủ động mà mom, có phải ny mom chủ động tỏ ra thân mật đâu .ảnh cư xử như thế thì mom ko nên giận. Ảnh tự biết bản thân mình làm gì, tự tránh nyc là đc rồi . Mom nên làm huề đi . Ổng livestream cho mom thấy chứ có phải dấu mom đâu nè. Cái đáng sợ là lén lút sau lưng mà mình ko biết đc í
🥀 Góc Khuất 🥀 dạ vâng ak. E cảm ơn mom ak
Ôi lại nghĩ quá nhiều r. Cái gì là của mình thì nó sẽ mãi là của mình
08/16/2019 21:08 Trả lời
Dạ mom