Viêm lộ tuyến ctc

Có ai đang bị vltctc 1cm như em không ạ? Mệt mỏi buồn bã quá khi cứ tái đi tái lại như thế này ☹️ vào bv phụ sản khám cũng chỉ đặt thuốc và nước rửa vì em chưa sinh lần nào nên không chỉ định đốt . Thả mãi chưa có bé vì cái vltctc này . Có ai chữa dứt điểm rồi chia sẻ cho em với 😪

1 44

Thảo luận

Còn mình uống thực phẩm nữ vương hai lần bị hai lần hết.lần nào hết cũng có baby mình độ 2 luôn .
08/20/2019 11:08 Trả lời
Mình cũng bị cả vlt nhẹ cả viêm âm đạo mà thả phát có luôn nè mom. Nên thưch ra k phải bệnh ảnh hưởng việc có con đâu
08/20/2019 11:08 Trả lời
Bệnh này 1 phần ảnh hg thôi mom, ko phải htoan đâu. Mình bị vlt 1,5 cm có bầu 3 lần r. Bà c mình quen bị diện rộng cũng sinh bé đc 2t r. Nên mom đừng nặng nề vde bệnh quá.đôi khi còn nguyên nhân khác
08/19/2019 07:08 Trả lời
Mom có đốt không ạ? Em đi khám nhiều lần lắm rồi thì chỉ có kết luận vtl ☹️ bsi bảo vì cái này nên khả năng thụ thai mới kém
Sun Flower ko nếu đốt thì nói chi nữa mom. Bsi của mình khuyên sinh con r chữa, chỉ cho thuốc đặt thôi
Mình cũng viêm lộ tuyến nek.bác sĩ khuyên chưa có bé nào thì không nên đốt.giờ đang làm iui không biết có đậu không nữa.
08/17/2019 22:08 Trả lời
Vậy hả mom . Chúc mom may mắn nhé ☺️ mình cũng mong con quá
Mk chưa con cũg đốt r nè đốt xog sạch sẽ mới có bầu dk chứ
08/17/2019 21:08 Trả lời
Mình bảo bsi có phải đốt không thì bsi kêu là không đốt . Chưa đẻ thì không nên đốt làm gì cả . Kê mỗi thuốc đặt vs rửa và chie định làm xét nghiệm Hp
Mình dùng venux từ diện rộng xuống còn quanh lỗ ctc
08/17/2019 20:08 Trả lời
84346782xxx venux mua ở hiệu thuốc àh m
Dạ k ạ. Mình mua trên mạng thôi à. Hiệu thuốc chỗ mình k có bán
Mình đợt bị mà bảo muốn có con bs cũng khuyên ko đốt. Mình đặt thuốc 10 ngày khỏi rồi thả phát là có nè
Mom đặt thuốc gì thế ạ? Chia sẻ cho em với . Em cũng chỉ đặt thuốc bsi kê . Viên đạn thôi ☹️
Mình ko nhớ nữa vì lâu rồi. Đến bệnh viện hàng ngày bs vệ sinh rồi đặt cho í
Đốt đi m. E gái m bị mà đốt xong thả cái co ngay lun. Cứ để v lâu có lắm
Nhưng của em bảo bsi là có nên đốt không thì bsi bảo chưa sinh con thì không nên đốt 😭 cứ cho thuốc rồi đặt xong rửa ạ . Mà hay bị tái lại có khổ không cơ chứ
M đi bệnh viện lớn xem
[6][6][6]
Biểu hiện la gi v m
08/17/2019 18:08 Trả lời
Khả Di : vậy mom đi khám xem sao mom ah
Sun Flower kết luận nấm men m oi