Vô kinh 6 tháng

Các mẹ ơi, em bị kinh nguyệt không đều :( tới nay đã 6 tháng rồi em chưa có. Các mom có kinh nghiệm gì chia sẻ cho em với huhu. Đợt vừa rồi em đi khám phụ khoa thì kết quả là buồng trứng có nhiều nang nhỏ và nang u bì. Liệu có ảnh hưởng tới thụ thai ko các mom. :((

0 33

Thảo luận

E cug v nè m ơi chán lăm
08/24/2019 01:08 Trả lời
Hjx, mom đi khám chưa. Khám cho chắc mom ơi, biết tình trạng bệnh để kịp theo dõi
Mình vô kinh 1 năm luôn. Ko có đc tháng nào trong năm v mà vẫn dính bầu đây mom.
08/23/2019 12:08 Trả lời
Mom có bí quyết nào chia sẻ mình với mom ơi, hay cứ thả ngẫu nhiên zị mom
Mom xét nghiệm nội tiết tố đi xem có chỉ số nào bất thường không. Có thể AMH của mom quá thấp
08/22/2019 22:08 Trả lời
Khám nội tiết tố ở hcm bv nào tốt mom,mình bị 2 lần thai k phát triển, 6,7 tuần, cách đây 1 năm rồi,chưa dám thả,giờ mình muốn đi kiểm tra rồi mới thả,mình k biết đi khám những gì,mom tư vấn giúp mình với ạ
Ẩn danh Mình ở ngoài bắc nên k rõ ở HCM thì khám đâu. Xét nghiệm nội tiết cũng đơn giản thôi mom. Như mình thì mình gọi bên Medlatec về tận nhà lấy máu xét nghiệm mom ạ
Mua cao ích mẫu của thuốc bắc uống vô m ơi giúp điều kinh nguyệt
08/18/2019 08:08 Trả lời
Mình uống mấy hộp rồi mà ko có tiến triển luôn ấy mom :(
Oh vậy đc đi khám bác sĩ đi mon ơi
m cũng vậy mà, có lần còn 7-8thang mới có kinh ý, thường thì 2-3thang có 1 lần, trước đi khám bảo buồng trứng đa năng, trứng đều nhau, nhưng giờ m cũng đang có bầu đk 35w rồi, sau 6 tháng cưới
mình uống thuốc bắc đk 1 tháng thì có , chị gái mình cũng thế, lấy ck 5thang k có, uống 1 tháng thì có. xong bảo mình
Trang Băng Uyên mom ơi mom lấy thuốc ở đâu ạ
Mom hỏi bsi xem uống thuốc j.k mom uống thuốc tránh thai cũng làm điều kinh ấy
Bác sĩ ko cho uống thuốc chi cả mom ơi. Bác sĩ cũng kêu uống thuốc tt, mà mình sợ ảnh hưởng sau này mom à :(
Vậy mom khám bsi ko kê thuốc cho à
08/18/2019 07:08 Trả lời
miumiu mom đa nag bác sĩ kê thuốc tránh thai uống à mom
Vâng mom ạ. thuốc tthn giúp điều kinh đó mom
này mom phải thuốc thang vao.k ít thì nó cũng ành hưởng đó m à
08/18/2019 07:08 Trả lời
bắp bi mình khám ở bv hùng vương tphcm á m ơi
cái này tùy nơi khám đấy mom, mom thử qua nơi khác khám thử xem có cho thuốc gì hỗ trợ không. hoặc đi khám vô sinh để có hướng điều trị. em chưa cưới nên chưa đi khám vô sinh, nhưng những lần đi khám trước bsi đều bảo thả nửa năm chưa có bầu thì qua khám vô sinh để điều trị