Mẹo

Cái này là mẹo. Mình đã áp dụng và thành công. Mom nào tin thì làm, không tin đừng nói lời cay đắng nhé. Mom nào chuẩn bị vỡ chum thì đây là mẹo giúp sanh nhanh, ít đau bụng. Lúc ở nhà chuẩn bị đi đẻ, mom chuẩn bị 9 tờ tiền lẻ. Bước ra khỏi ra nhổ 1 cây cỏ hay cây gì cũng được ( nhỏ cầm trong lòng bàn tay được nhé, nhổ đừng để ai biết nha) rồi leo lên xe đi đẻ. Lưu ý nhổ xong leo lên xe đi luôn, không được nhìn lại phía sau nha. 9 tờ tiền lẻ đó, mom đi ngang qua ngã 3 rồi thả xuống. Còn cây cỏ lúc chuẩn bị vô cổng bv thì thả trước cổng bv nhé. Còn việc quan hệ để ctc dễ mở hơn cũng đúng, nhưng rất khó đoán được chính xác được khi nào đẻ để quan hệ nè. Mình đã áp dụng lúc đi đẻ. 3h sáng con gò.5h sáng bụng tụt tới hán luôn. 7h có dấu hiệu đau bụng chỉ 5-10s thôi. 9h kém mình bắt xe đi bv. Tới hơn 9h mới bắt đầu làm thủ tục để sanh ( lúc này cơn đau kéo dài 30s). Chưa làm xong xét nghiệm và giấy tờ thì 9h50p vô phòg sanh nằm chờ. Mình không có đau bụng trong khi đã mở đươc 10p. Chích 1 mũi kích dục 10h14p em bé đước thấy ánh sáng. Mình chỉ đau bụng sơ sơ thôi à

2 4

Thảo luận

9 tờ tiền lẻ cùng 1 mệnh giá đc đúng ko mom?
08/18/2019 11:08 Trả lời
Khác cũng được mà giống cũng được á mom
Cảm ơn mom nha
Cảm on m đã chia sẽ...
08/18/2019 11:08 Trả lời