Nhiệt Kế Đo Tai - Trán 6 Trong 1 Beurer

Nhà mình thích hàng beueur lắm lắm vì nó là hàng nội địa Đức. Người Đức mà sản xuất thứ đồ gì thì phải nói là dùng bền cả một đời người các mẹ ah. Như nhà em có bộ nồi elmich xách tay từ thời bố mẹ e dùng , giờ chục năm rồi đã thấy sứt mẻ gì đâu. Quay trở lại với cái đo nhiệt độ này. E thấy nhà có con nhỏ là nên tậu cái này đầu tiên luôn vàn ngay. Con trẻ mà mắc bệnh hay ốm sốt nó biến chứng nhanh lắm. Cần một cái nhiệt kế chuẩn xịn chính xác. Thì nhà em đang dùng con FT 90 cơ. Nh con FT 45 này cũng đã là đồ tốt r. Đo nhiệt đọ ăn toàn chính xác hơn tỉ lần cái con nhiệt kế thủy ngân vừa lâu vừa nguy hiểm. Thủy ngân nó độc dính vào người là vô sinh đấy. Nhiệt kế này đo chủ yếu ở tai với trán bé. Đo nhanh thần tốc. Nếu con sốt thì nó sẽ báo chuông tít tít rất to kèm icon mặt buồn. Còn tầm 38 độ trở xuống là bình thường. Có cái nhiệt kế này nó sẽ giúp các mẹ xác định đc lúc nào con 38.5 mới cho uống hạ sốt. Thì nthe con mình đỡ bị uống sai thuốc, đỡ khổ mẹ khổ con. Đấy theo em thì nên tậu luôn. Giá này rẻ hơn giá e mua r

1 3

Thảo luận

Mấy tiền mom ơi
08/20/2019 20:08 Trả lời
Lily nó bán 632k đó mom. E mua cũng hãng này gần triệu đó
Mua của wecare xịn xò yên tâm m ạ.