Dung Dịch Vệ Sinh Phụ Nữ Hàng Ngày Femfresh Daily Intimate Wash 250ml

Vệ sinh vùng kín cẩn thận là phương án đầu tiên giúp chị em phòng ngừa nấm ngứa viêm nhiễm và việc sử dụng nước sạch thôi thì chưa đủ. Tuy nhiên để lựa chọn sản phẩm dung dịch vs ít hoá chất thì lại khó nhưng Femfresh này thì lại khác nha các mẹ. Chiết xuất từ nguyên liệu thiên nhiên là lô hội và cúc la mã và nước tinh khiết nên mùi hương dịu nhẹ, an toàn cho cô bé, ko gây kích ứng, ko gây khô rát như 1 vài sản phẩm khác trên thị trường Việt. Giá có hơi cao nhưng chăm sóc cô bé thì cần sp tốt để còn phục vụ nhiều vấn đề khác nữa các mom nhỉ. Hihi

0 1

Thảo luận

Chào bạn, Mình là Đô-rê-mi, robot tư vấn sức khỏe. Có phải bạn đang quan tâm về "viêm phụ khoa" không? Bạn hay xem thêm thông tin ở hình đính kèm và tham khảo "men vi sinh optibac chữa phụ khoa" tại trang mua sắm riêng của LILY WECARE.vn nhé: https://wecare.vn/san-pham/men-vi-sinh-optibac-ti-m-chu-a-phu-khoa-30-vien/ Nếu thông tin này có ích cho bạn thì nhớ bấm "Thích" giúp mình nha! Nếu bạn chưa hài lòng thì cũng trả lời để mình biết nhé. Mình vẫn đang trong quá trình học hỏi để trở nên thông minh hơn và rất mong được nghe phản hồi của bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều!
08/23/2019 11:08 Trả lời