Đồ cho con ❤️

Tình hình chung của các bà mẹ là hễ đi shopping là phải vào xem đồ con tí xíu.😊 Định bụng là chỉ nhìn 1 tí xíu xíu xíu...thôi rồi ra. Ấy vậy mà lần nào vào nhìn và đi ra là 1 đống như vậy đây mấy mom.😄 Mua đồ đến 24m đủ rồi thì lại mua lớn hơn có cái 4,5t luôn. Dã man 🤣🤣🤣. Kiểu này là k có thuốc trị luôn rồi mấy m ơi! Vì mẹ luôn dành cho con những điều tốt nhất. Có ai nghiện sắm đồ con như mình k? Đây là kết quả sau 2 ngày rảnh rỗi 😂😂😂

1 79

Thảo luận

Đồ đẹp quá mẹ bơ Gap ở bển sale mà bên em hog sale ta, chán thiệt chớ canh mòn mỏi 😢
08/26/2019 22:08 Trả lời
Mẹ Casper dạ e tim dc ròi E cảm ơn mom nhiềuu
🤰🏻Mami HIRO👼🏻 k có gì m ơi [2][2][2]
Cưng hen, đồ con nít cứ bé xinh thế này, mẹ nào chịu nổi :))
08/26/2019 14:08 Trả lời
Vâng. Chịu k nổi luôn m. Nhìn thấy cưng quá trời [2][2][2]
Giống mình quá mà cũng toàn oder thôi chứ mua ngoài chả có đồ đẹp
08/25/2019 20:08 Trả lời
Mẹ Casper vâng thế nên tìm fb uy tín mua mom ạ,mà oder auth cho con có khi chờ cả tháng cũng mới đc
Huyền Đô Đô đúng rồi m. Đợi lâu lắm mình có nhỏ bạn cũng order bên này về mà mắc và lâu. Nó cũng gửi mình mang về khi về VN đây m
Nửa đêm mẹ còn canh sendo,lazada,shoppe.. giảm giá để kiếm đồ cho con 😅😅 dù vẫn biết là con lớn nhanh nhìu cái chưa kịp mặc . Bệnh này nan y ko có thuốc mom ah 🤣
08/25/2019 08:08 Trả lời
Mẹ Casper nếu dễ ngủ thì ko sao đâu,mỡ từ 1 tháng là đi ngủ ks,từ đó tới nay tháng nào cũng làm vài ngày đi ngủ lang vậy,chưa kể nhà họ hàng miễn sao mát mẻ và yên tĩnh là mỡ.ngủ đc tất 😂
mẹ mỡ vâng m. Mỡ ngoan quá đi. Để xem tháng 12 này về thăm bà nội Bơ ngủ ntn đây mẹ Mỡ. Đi đường 6 tiếng cũng đuối thật
E k đc như mom vì toàn là ở nhà thôi,hôm nào đi bv chích ngừa thì đi về liền k đc mua gì hết muốn mua gì toàn phải kêu ck mua hoặc mua trên mạng
08/24/2019 23:08 Trả lời
Em giờ thật sự không ngưng được lun đó mom 😑
08/24/2019 22:08 Trả lời
Mẹ Casper bên đó tính ra đồ rẻ á mom. Mà theo như order về vn thì giá cũng như bên này mua đồ bu á. Có khi hơn á
N P N T Đợi đến nó sale là rẻ rề hà mẹ Mộc. Đó là lí do k kiềm chế đc vì nghĩ lâu lâu mới sale. Tranh thủ mua. Mà đúng thiệt có ng xách tay về còn đc chứ order về thì thà mua Bu cho rồi. Vn nóng nữa k mặc thoáng mát là con hăm ngay
Thích quá m ha. M còn được mua trực tiếp, mình bên này toàn phải đợi oder vừa tốn mà vừa phải chờ đợi ngóng mỗi ngày luôn
08/24/2019 21:08 Trả lời
Vâng m. Mình vẫn thích mua trực tiếp hơn vì cái cảm giác đi shopping ah m. Nhưng m đợi cũng có cái vui. [2][2][2]. M order ở đâu?
[1]
08/24/2019 19:08 Trả lời
[2][2][2]
Đây là kết quả sắm đồ sương sương 🤣 sương sương s thàh ra 1 đống lun
08/23/2019 21:08 Trả lời
[2][2][2] chính xác m ơi. Cứ nghĩ là mua ít thôi ai dè ra tính tiền thì là 1 đống
Mình còn sợ mình nữa mà,tới nổi k dám lấy tiền Ck để cai v mà Đc 2 tháng mình nói nhìn thôi nhưng lại ghỉ thôi kệ mua cho con có mặc 😅
08/23/2019 20:08 Trả lời
Mẹ Casper Ừm m bệnh này k biết s kai nữa m 😆😆 mẹ mình tới nổi nói nào k có gì ăn 2mc m ôm đồ mà ăn [2][2][2],
mẹ cutin [2][2][2]bà ngoại vui tính ghê hen. Nhưng thật sự cũng nhiều thiệt m ơi