HPV

Mình làm tầm soát ung thư ctc thì cho kết quả bình thường. Nhưng khi soi ctc lại phát hiện ra vùng bất thường. Làm sinh khiết ra CIN1 và HPV. Hiện giờ đang đợi làm xét nghiệm HPV. Cảm thấy mệt mỏi và lo lắng quá. Mình vốn sạch sẽ, lại k bậy bạ. Đang mong con mệt mỏi mà đi khám ra u nang bì bự phải mổ. Làm xét nghiệm để mổ lại tòi ra 1 Đống bệnh. Chỉ muốn chết quách cho xong

0 27

Thảo luận

M nên Đi khám ở bv tuyến trung ương, trước khi mổ hay làm gi nên Đi khám ở hai ba benh viện khác nhau, vi ngay đến bệnh viện tuyến trung uong con co sự nhầm lẫn tại hại đây
08/25/2019 08:08 Trả lời
Mình xn bệnh viện lớn mà. U nang bì thì mấy Bv ktra có nên mình nổ để có bé. Con HPV phát hiện này khi làm soi ctc để mổ. Giờ vẫn đang chờ kết quả HPV thuộc type nào
Giống m,,cũng đag chờ kq
08/24/2019 22:08 Trả lời
Ẩn danh mình có gđ r, chưa có bé. Đag rất mong có bé nè
Giống mình. Mong có bé, đi khám thì u nang cũ to lên, bs khuyên mổ mới có bé dc. Vậy là làm xn để mổ, lại lòi ra bệnh. Buồn chán
Bt m có biểu hiện j ko m. Hôm bữa m đi siêu âm bsi nói ctc có cái j á. 1 khối j. Nge m nói m lo
08/24/2019 21:08 Trả lời
Ah vậy ah. Mih có kinh là đau bug từ khi bị đến giờ luôn hazi. Con gái khổ thật ah m đi tsutctc hết nhìu tiền k m. M kug tih đi
Ngoài PK có gói 250k, 400k, 600k. Mình làm trong BV thì 600k. Hình như gói đó 2,3 năm làm lại 1lan. Còn mấy gói kia 1,2nam. Nên đi làm tầm soát định kì nhé m.
Cố gắng lên m. Mình cũng đủ thứ bệnh nè. Nhưng mình ko muốn chết đâu. Mình chỉ muốn đi làm kiếm tiền chữa bệnh thôi. Dù kết quả thế nào thì mình cũng đã cố gắng
08/24/2019 21:08 Trả lời
Ẩn danh mình đi viện cũng hết mấy chục rồi. Mua thuốc đông y cũng mười mấy rồi.
Cố gắng thôi. Bệnh tật k chừa 1 ai
Cố gắng lên m ạ. Bệnh tật k chừa 1 ai m ah. Chúc m may mắn nhé
08/24/2019 20:08 Trả lời
Đúng thật là k chừa 1 ai m ạ. Mình bình thường khỏe ru, k có 1 biểu hiện gì mà lại ra bệnh