Buồn

Lên đây mới biết nhiều mom cũng giống mình , mà cũng nhờ trên này mới nói ra được tâm sự .mình cứ nghỉ ba mẹ ck khó tính thì may con có ck, nhưng giờ khác ,chắc lâu nay ck nghỉ m ăn hại thật , buồn qúa chẳng muốn khóc mà nước mắt cứ rơi .số mình chó thật mở cái gì ra là thất bại vắng khách như chùa bà đanh nên chẳng kiêm ra tiền để rồi ck nó khinh thường là chỉ biết ăn với ngủ ,thật sự chán quá mấy mom ạ

0 8

Thảo luận

Con mom lớn chưa? Bao nhiêu tuổi r?
08/25/2019 23:08 Trả lời
Khổ thân mom. Mình thì may mắn hơn, ngày xưa thì di làm , lúc có bầu nghén ngẩm, ck bảo nghĩ suốt mà ko thik nghĩ, vì ở nhà có 1 mình chắc buồn lắm, đến bầu 8m thì ck và mẹ ck kêu nghĩ di, giữ gìn sức khỏe rồi sanh, sanh xong giờ bé mình 8m hơn rồi nhưng ko ai cho di lam, kêu ở nhà, jo ở nhà ba mẹ ck nuôi, ck thì làm ở tp. Nói chung mình may mắn hơn là ba mẹ ck lo cho từng bữa ăn , ở với ba mẹ ck nhưng ko phải làm gì cả, chỉ việc chơi với con, lau lau rãnh thì phụ rửa cái chén nọ kia thôi
08/25/2019 23:08 Trả lời
Ai cũng được như mom thì tốt quá, giờ mình chỉ mong con khỏe mạnhvà kiếm được nhiều tiền, để thích làm gì thì làm
Ẩn danh mom kiếm gì bán hàng online di, mình rãnh rỗi ko quen, nên cũng tìm đủ cách bán hàng nek
Mk cũng vậy đây bầu bì phải bắt nghỉ giờ ở nhà sống với bà mẹ Ck xuốt ngày soi mói ăn uống thì tiết kiệm được ông Ck thì đi xuốt chả qtam gì 😭
08/25/2019 18:08 Trả lời
Khổ thân mom
Ai noi gi hay đôi xu ntn cung co gắng nhịn để gd hp chỉ cần ck hiểu, thương va tôn trọng. Chứ ck ma cũng vây luôn thi đúng la k biết co lý do j để cố gắng nữa.
08/25/2019 13:08 Trả lời
Giờ có con là điểm tựa thôi mom